Untitled Document หน้าหลักข่าวสารประชาสัมพันธ์ประกาศติดต่อเรา
ประธานกรรมการ
นายอัมพร  ฉันทรัตน์
ผู้จัดการ
นายนภดล คงกำเหนิด
ดาวน์โหลด แอปสหกรณ์
ได้ทั้งในระบบ iOS และ Android
ข้อมูลภาพรวม
เงินฝาก :
8,632,676,859 บาท 
เงินกู้ :
15,721,131,289 บาท 
หุ้น :
5,393,723,720 บาท 
สมาชิก :
12,433  คน 
ข้อมูล ณ วันที่ 24 เม.ย. 67
เลขบัญชีสหกรณ์ฯ
ลิงค์ที่น่าสนใจ
สถิติผู้เยี่ยมชม
ออนไลน์ :
 
IP :
44.212.99.208  
เข้าชม :
524,636 คน  
 สถิติเริ่มนับ ณ วันที่ 1 ก.ค. 61
 
ยินดีต้อนรับเข้าสู่ เว็บสหกรณ์ออมทรัพย์ครูสุโขทัย จำกัด

Untitled Document
ระบบตรวจสอบรายชื่อเลือกตั้ง

 

* ค้นหาโดยการใส่ เลขสมาชิก หรือ ชื่อ - นามสกุล หรือ สังกัดหน่วยงาน
ข้อมูล ณ วันที่ 31 ต.ค. 66

 
 
จำนวน 9,607 คน
 
เลขสมาชิก
ชื่อ - นามสกุล/สังกัด
สถานที่เลือกตั้ง / เวลา
ลำดับที่/หน้าที่
 
016629
นางปาลิดา ท่าดี
เทศบาลตำบลศรีสำโรง
ศาลาประชาคมอำเภอศรีสำโรง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1015 / 218
018912
นายสุรศักดิ์ เกิดทรัพย์
เทศบาลตำบลศรีสำโรง
ศาลาประชาคมอำเภอศรีสำโรง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1016 / 218
019338
นางสาวศรีประภา เจียนพันธ์
เทศบาลตำบลศรีสำโรง
ศาลาประชาคมอำเภอศรีสำโรง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1017 / 218
007549
นางศุภนาถ พูลล้น
เทศบาลตำบลศรีสำโรง(บ)
ศาลาประชาคมอำเภอศรีสำโรง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1018 / 219
015984
นางสาวเทียมจันทร์ ชื่นชอบ
อบต. ราวต้นจันทร์
ศาลาประชาคมอำเภอศรีสำโรง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1019 / 220
015593
นางสาววรรณภา เทียมจันทร์
อบต.วังทอง
ศาลาประชาคมอำเภอศรีสำโรง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1020 / 221
016012
นางเฉลียว คงกระพันธ์
อบต.วังทอง
ศาลาประชาคมอำเภอศรีสำโรง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1021 / 221
016064
นางสาวกรทอง ก้องแดนไพร
อบต.ทับผึ้ง
ศาลาประชาคมอำเภอศรีสำโรง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1022 / 222
016084
นางอารี นวมบุตร
อบต.ทับผึ้ง
ศาลาประชาคมอำเภอศรีสำโรง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1023 / 222
016787
นางวันเพ็ญ แสงสาย
อบต.ทับผึ้ง
ศาลาประชาคมอำเภอศรีสำโรง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1024 / 222
017044
นางนงค์นุช ปิ่นทอง
อบต.ทับผึ้ง
ศาลาประชาคมอำเภอศรีสำโรง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1025 / 222
019256
นางสุกัญญา ศิริเขียว
อบต.ทับผึ้ง
ศาลาประชาคมอำเภอศรีสำโรง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1026 / 222
019512
นางทิพวัลย์ สุโนนคุณ
อบต.ทับผึ้ง
ศาลาประชาคมอำเภอศรีสำโรง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1027 / 222
015993
นางมยุรี ชูช่วย
อบต.ทับผึ้ง(บ)
ศาลาประชาคมอำเภอศรีสำโรง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1028 / 223
016837
นางจันทรา อยู่คอน
อบต.วังลึก
ศาลาประชาคมอำเภอศรีสำโรง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1029 / 224
017491
นางสาววรรณพร มากคง
อบต.บ้านซ่าน
ศาลาประชาคมอำเภอศรีสำโรง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1030 / 225
018895
นางสาวอินทิรา เปลือกแค
อบต.บ้านซ่าน
ศาลาประชาคมอำเภอศรีสำโรง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1031 / 225
017644
นางสาวฉันทนา เกิดทอง
อบต.นาขุนไกร
ศาลาประชาคมอำเภอศรีสำโรง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1032 / 226
017670
นางธัญญาลักษณ์ ศรเทียน
อบต.นาขุนไกร
ศาลาประชาคมอำเภอศรีสำโรง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1033 / 226
017684
นางอุษา น่วมเจริญ
อบต.นาขุนไกร
ศาลาประชาคมอำเภอศรีสำโรง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1034 / 226
017639
นางจำเนียร บุญแตง
อบต.สามเรือน
ศาลาประชาคมอำเภอศรีสำโรง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1035 / 227
017640
นางสาวสนอง ท้องฟ้า
อบต.สามเรือน
ศาลาประชาคมอำเภอศรีสำโรง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1036 / 227
019018
นางวรรณี สายด้วง
อบต.สามเรือน
ศาลาประชาคมอำเภอศรีสำโรง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1037 / 227
017643
นางสาววิลัยวรรณ์ น้อยเอี่ยม
อบต.บ้านไร่
ศาลาประชาคมอำเภอศรีสำโรง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1038 / 228
017645
นางสาวเจษฎาภรณ์ ขำพงศ์
อบต.บ้านไร่
ศาลาประชาคมอำเภอศรีสำโรง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1039 / 228
019565
นางสาวสายรุ้ง สำรี
อบต.บ้านไร่
ศาลาประชาคมอำเภอศรีสำโรง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1040 / 228
006288
นางมาลี จุ้ยคลัง
บำนาญ สพท.สท.เขต 2
ศาลาประชาคมอำเภอศรีสำโรง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1041 / 229
010792
นายนิทัศน์ ศุภโสภณ
บำนาญไม่สังกัดเขต
ศาลาประชาคมอำเภอศรีสำโรง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1042 / 229
011341
นางสาวศิริลักษณ์ เพ็งปาน
ลูกจ้างลาออก
ศาลาประชาคมอำเภอศรีสำโรง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1043 / 229
013767
นายนิติศาสตร์ จันทร์เดช
บำนาญ สนง.พุทธศาสนา
ศาลาประชาคมอำเภอศรีสำโรง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1044 / 229
015590
นางสาวรัชนก เกิดป้อม
ลูกจ้างเกษียณ
ศาลาประชาคมอำเภอศรีสำโรง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1045 / 229
015758
นางเพียงใจ คำพึ่ง
ลูกจ้างลาออก
ศาลาประชาคมอำเภอศรีสำโรง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1046 / 229
016768
นายปัญญวัฒน์ มีสุโข
ลูกจ้างเกษียณ
ศาลาประชาคมอำเภอศรีสำโรง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1047 / 229
016781
นางนพรัตน์ กลายเพท
รอโอนย้ายต่างจังหวัด
ศาลาประชาคมอำเภอศรีสำโรง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1048 / 229
012690
นายประจักษ์ ช่วยเพ็ญ
วิทยาลัยอาชีว บำนาญ
ศาลาประชาคมอำเภอศรีสำโรง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1049 / 230
014149
นางรัชดาภรณ์ คำมี
บำนาญ อ.เมือง
ศาลาประชาคมอำเภอศรีสำโรง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1050 / 230
012330
นายชาตรี พระเทพ
ร.ร.ท่าชัยวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1 / 231
014496
นางสาวศรัณย์พัทธ์ พิพิธทอง
ร.ร.ท่าชัยวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2 / 231
014633
นายกมล ทับเพ็ชร
ร.ร.ท่าชัยวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
3 / 231
014830
นางสุภาวรรณ์ ชูสุวรรณ
ร.ร.ท่าชัยวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
4 / 231
015964
นางสุมนมาลย์ พลมาก
ร.ร.ท่าชัยวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
5 / 231
016799
นายณัฐพล คัมภีรพจน์
ร.ร.ท่าชัยวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
6 / 231
018119
นางสาวรุจิรา พินิจ
ร.ร.ท่าชัยวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
7 / 231
018152
นางสาวปณณภา วรชนานันท์
ร.ร.ท่าชัยวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
8 / 231
018185
นางสาวชมภูนุช ดิษฐ์ทอง
ร.ร.ท่าชัยวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
9 / 231
018316
นายวุฒิชัย ขอทะเสน
ร.ร.ท่าชัยวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
10 / 231
018826
นางลลิตา แหงมปาน
ร.ร.ท่าชัยวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
11 / 231
019104
นางสาวจารุวรรณ สมหวัง
ร.ร.ท่าชัยวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
12 / 231
019105
นางสาวมัลลิกา กล่อมปาน
ร.ร.ท่าชัยวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
13 / 231
019305
นางสาวเดือนเพ็ญ วงศ์จันทร์
ร.ร.ท่าชัยวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
14 / 231
019330
นางสาวพิมลมาศ มงคลการ
ร.ร.ท่าชัยวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
15 / 231
019376
นางสาวณัตินี ส่งเพ็ชร์
ร.ร.ท่าชัยวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
16 / 231
010011
นายธเนศ อนุสรณ์
ร.ร.บ้านแก่งวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
17 / 232
010329
นางเจริญสินธุ์ มุสิกปาน
ร.ร.บ้านแก่งวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
18 / 232
011224
นายพิพัฒน์ พึ่งอู๋
ร.ร.บ้านแก่งวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
19 / 232
011474
นายนพดล มุสิกปาน
ร.ร.บ้านแก่งวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
20 / 232
012791
นางจุรีรัตน์ วังคะออม
ร.ร.บ้านแก่งวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
21 / 232
013378
นายประธาน หาญณรงค์
ร.ร.บ้านแก่งวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
22 / 232
014286
นางสุมิตรา ประชัน
ร.ร.บ้านแก่งวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
23 / 232
015246
นายสุรกิจ นองขมวด
ร.ร.บ้านแก่งวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
24 / 232
015821
นายสมศักดิ์ โพธิ์แย้ม
ร.ร.บ้านแก่งวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
25 / 232
015950
นางสาวสุนิศา เดียวสกุล
ร.ร.บ้านแก่งวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
26 / 232
016552
นางสาววรารัตน์ ขันลื้อ
ร.ร.บ้านแก่งวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
27 / 232
017043
นางสาวจีรนันท์ คงรักษ์
ร.ร.บ้านแก่งวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
28 / 232
017374
นางสาวรัชดาภรณ์ กันสุข
ร.ร.บ้านแก่งวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
29 / 232
018880
นางสาววิชุตา ศรีม่วง
ร.ร.บ้านแก่งวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
30 / 232
019325
นางสาวสมหญิง ฉ่ำนารายณ์
ร.ร.บ้านแก่งวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
31 / 232
019597
นางสาวปฏิญญาพัชร์ ขุมเพ็ชร
ร.ร.บ้านแก่งวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
32 / 232
016353
นายศราวุฒิ ศักดิ์อมรชัย
ร.ร.บ้านแก่งวิทยา(พนง)
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
33 / 233
013211
นางสาวไพรินทร์ มากคล้าย
ร.ร.เมืองด้งวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
34 / 234
013687
นางสาวอนงค์นาฏ วงศ์สารสิน
ร.ร.เมืองด้งวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
35 / 234
014167
นายพนม สุขหา
ร.ร.เมืองด้งวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
36 / 234
014651
นายสุริยา ชาติไทย
ร.ร.เมืองด้งวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
37 / 234
015017
นายปิยวุฒิ ล่องชูผล
ร.ร.เมืองด้งวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
38 / 234
015064
นางสาวหทัยกาญจน์ รื่นรมย์
ร.ร.เมืองด้งวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
39 / 234
015101
นายอำพล พรมสุบรรณ์
ร.ร.เมืองด้งวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
40 / 234
015536
นางสาวปทิตตา คมปราชญ์
ร.ร.เมืองด้งวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
41 / 234
015923
นางสาวณัฐพิมล พึ่งกุศล
ร.ร.เมืองด้งวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
42 / 234
016034
นางสาวเนตรนภา ไพรสณฑ์
ร.ร.เมืองด้งวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
43 / 234
016210
นายรุ่งโรจน์ ชูราษี
ร.ร.เมืองด้งวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
44 / 234
016303
นางสาวนิภาภรณ์ พุกบางจาก
ร.ร.เมืองด้งวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
45 / 234
017307
นางนิตยา มอญกอดแก้ว
ร.ร.เมืองด้งวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
46 / 234
017431
นางโสภิดา ทาม้าดี
ร.ร.เมืองด้งวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
47 / 234
017642
นายธนพล แก้วทิม
ร.ร.เมืองด้งวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
48 / 234
017838
นางสาวละอองดาว เอี่ยมสอาด
ร.ร.เมืองด้งวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
49 / 234
018237
นายวรุต สอนมาลา
ร.ร.เมืองด้งวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
50 / 234
018238
นางสาวรัตนาภรณ์ ช่างเรือง
ร.ร.เมืองด้งวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
51 / 234
018239
นางธารารัตน์ ใจดี
ร.ร.เมืองด้งวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
52 / 234
018241
นายสิทธิเจต ปิ่นแก้ว
ร.ร.เมืองด้งวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
53 / 234
018243
นางสาวเกตุมณี หลักฐาน
ร.ร.เมืองด้งวิทยา
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
54 / 234
017065
นายวิระวงศ์ พร้อมญาติ
ร.ร.เมืองด้งวิทยา(ลจ)
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
55 / 235
010821
นางสาวรัตน์ นพเก้า
ร.ร.เมืองเชลียง
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
56 / 236
012163
นายชนินทร์ เกิดผล
ร.ร.เมืองเชลียง
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
57 / 236
012749
นางสาวจันทนา แก่นแก้ว
ร.ร.เมืองเชลียง
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
58 / 236
012776
นางสาววันเพ็ญ อ่อนดี
ร.ร.เมืองเชลียง
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
59 / 236
013027
นางเจียม ระวังภัย
ร.ร.เมืองเชลียง
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
60 / 236
013375
นางพวงเพชร แก้วเกต
ร.ร.เมืองเชลียง
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
61 / 236
013583
นางสาวกนกพร นวมนาค
ร.ร.เมืองเชลียง
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
62 / 236
013673
นางรุ่งฤดี ทองแซม
ร.ร.เมืองเชลียง
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
63 / 236
013794
นายไพรัตน์ พลอยเจริญ
ร.ร.เมืองเชลียง
โรงเรียนเมืองเชลียง
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
64 / 236
 

<< กลับไป


สหกรณ์ออมทรัพย์ครูสุโขทัย จำกัด
Sukhothai Teacher Saving Co-Operative LTD.
118 / 2 หมู่ 4 ตำบลธานี อำเภอเมือง จังหวัดสุโขทัย 64000
โทรศัพท์ : สำนักงานใหญ่  0 5561 3049, 0 5561 2431 Fax : 0 5561 2319 ,สาขาสวรรคโลก   0 5564 3236
E-mail sktcoop@gmail.com
Copyright (C) 2018 By IT SKTCOOP