Untitled Document หน้าหลักข่าวสารประชาสัมพันธ์ประกาศติดต่อเรา
ประธานกรรมการ
นายอัมพร  ฉันทรัตน์
ผู้จัดการ
นายนภดล คงกำเหนิด
ดาวน์โหลด แอปสหกรณ์
ได้ทั้งในระบบ iOS และ Android
ข้อมูลภาพรวม
เงินฝาก :
8,642,602,793 บาท 
เงินกู้ :
15,724,968,559 บาท 
หุ้น :
5,393,107,750 บาท 
สมาชิก :
12,430  คน 
ข้อมูล ณ วันที่ 23 เม.ย. 67
เลขบัญชีสหกรณ์ฯ
ลิงค์ที่น่าสนใจ
สถิติผู้เยี่ยมชม
ออนไลน์ :
 
IP :
44.212.99.208  
เข้าชม :
524,627 คน  
 สถิติเริ่มนับ ณ วันที่ 1 ก.ค. 61
 
ยินดีต้อนรับเข้าสู่ เว็บสหกรณ์ออมทรัพย์ครูสุโขทัย จำกัด

Untitled Document
ระบบตรวจสอบรายชื่อเลือกตั้ง

 

* ค้นหาโดยการใส่ เลขสมาชิก หรือ ชื่อ - นามสกุล หรือ สังกัดหน่วยงาน
ข้อมูล ณ วันที่ 31 ต.ค. 66

 
 
จำนวน 9,607 คน
 
เลขสมาชิก
ชื่อ - นามสกุล/สังกัด
สถานที่เลือกตั้ง / เวลา
ลำดับที่/หน้าที่
 
016604
นายรัชศาล คุ้มครอง
ร.ร.บ้านสามหลัง
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
256 / 500
017060
นางสาวสุพัตรา ตะมาแก้ว
ร.ร.บ้านสามหลัง
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
257 / 500
017682
นางสาวสร้อยสน แก้วเซ
ร.ร.บ้านสามหลัง
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
258 / 500
017989
นางกัญญารัตน์ คำมาอ้าย
ร.ร.บ้านสามหลัง
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
259 / 500
018317
นางสาวพรทิพย์ อ้ายเตรียม
ร.ร.บ้านสามหลัง
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
260 / 500
018319
นางสาวธิดารัตน์ ค้างคีรี
ร.ร.บ้านสามหลัง
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
261 / 500
018373
นางสาววรรณฤดี แก้วนาคผ่อง
ร.ร.บ้านสามหลัง
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
262 / 500
018650
นายปรัชญา ใจรักษ์
ร.ร.บ้านสามหลัง
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
263 / 500
018651
นางประภาศิริ คำมูลเปี้ย
ร.ร.บ้านสามหลัง
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
264 / 500
018732
นางสาวจิตสุภา แซมภูเขียว
ร.ร.บ้านสามหลัง
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
265 / 500
014048
นางระพีพรรณ สานา
ร.ร.บ้านหนองรังสิต
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
266 / 501
015400
นางสาวประเทือง พุ่มชะบา
ร.ร.บ้านหนองรังสิต
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
267 / 501
015424
นายสมโภชน์ เกื้อกูล
ร.ร.บ้านหนองรังสิต
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
268 / 501
015474
นางเยาวลักษณ์ ฤกษ์บวร
ร.ร.บ้านหนองรังสิต
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
269 / 501
016508
นายวิทูลย์ พระริต
ร.ร.บ้านหนองรังสิต
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
270 / 501
017366
นายวิทยา ศุภานุสร
ร.ร.บ้านหนองรังสิต
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
271 / 501
017943
นายสาธิต คำมาอ้าย
ร.ร.บ้านหนองรังสิต
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
272 / 501
018117
นางสาวกนกวรรณ กลัดจิตร
ร.ร.บ้านหนองรังสิต
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
273 / 501
018850
นายณัฐพล เพ็งพันธ์
ร.ร.บ้านหนองรังสิต
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
274 / 501
019030
นางสาวโสรญา ถ่ายถอน
ร.ร.บ้านหนองรังสิต
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
275 / 501
019352
นางสาวศิริกาญดา จันทร์แก้ว
ร.ร.บ้านหนองรังสิต
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
276 / 501
018758
นางสาวเจมจิรา เชาว์ดี
ร.ร.บ้านแสงสว่าง
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
277 / 502
015261
นางราตรี สุวรรณบุตร
ร.ร.บ้านลานตาเมือง
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
278 / 503
015629
นายอาคิรา ธรรมขันธ์
ร.ร.บ้านลานตาเมือง
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
279 / 503
016499
นายวิชาญ ลือเฟื่อง
ร.ร.บ้านลานตาเมือง
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
280 / 503
017046
นางสาววิไลพร ธีรกีรยุต
ร.ร.บ้านลานตาเมือง
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
281 / 503
017061
นางสาวศรัชชญา แสงฮาด
ร.ร.บ้านลานตาเมือง
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
282 / 503
017905
นายสันติ สายนวล
ร.ร.บ้านลานตาเมือง
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
283 / 503
018049
นางสาวพัชรินทร์ มั่งคล้าย
ร.ร.บ้านลานตาเมือง
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
284 / 503
018050
นางสาวปัทมา ฉิมพาลี
ร.ร.บ้านลานตาเมือง
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
285 / 503
018051
นางสาวธิดารัตน์ เรืองแจ่ม
ร.ร.บ้านลานตาเมือง
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
286 / 503
018262
นางสาวภัทรานิษฐ์ บุญยงค์
ร.ร.บ้านลานตาเมือง
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
287 / 503
013140
นางยุณีรัตน์ เปลี่ยนทอง
กศน.(ทุ่งเสลี่ยม)
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
288 / 504
018970
นายฤทธิชัย สุริยัน
กศน.(ทุ่งเสลี่ยม)
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
289 / 504
019409
นางสาวอมรรัตน์ บัวป้อม
กศน.(ทุ่งเสลี่ยม)
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
290 / 504
012617
นายกิตติศักดิ์ พันธุ์โอภาส
กศน.(บ)(ทุ่งเสลี่ยม)
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
291 / 505
000720
นางทองเจือ พุดหน่อย
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
292 / 506
001463
นายเฉลิม ช่างเจรจา
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
293 / 506
001921
นางสีนวล ผ่องพลีศาล
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
294 / 506
002119
นางบุญทัน น้อยยม
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
295 / 506
002232
นางสวรรค์ อำพนพรรณ
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
296 / 506
002249
นางช่อทิพย์ ตากัน
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
297 / 506
002257
นางเตือนใจ เมืองมูล
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
298 / 506
002371
นายอรัญ ตากัน
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
299 / 506
002444
นางสุจิตรา อุปสิทธิ์
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
300 / 506
002542
นางสาวสุชาดา ภูมิอมร
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
301 / 506
002630
นายสวาท เขื่อนสาร
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
302 / 506
002692
นายทรงฤทธิ์ กาญจนประเสริฐ
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
303 / 506
002782
นายมนัส กาฟัก
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
304 / 506
003071
นายมานพ ศรีสังข์
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
305 / 506
003110
นายไพจิตร กันหาคำ
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
306 / 506
003111
นางวนิดา วารีย์
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
307 / 506
003112
นางวาสนา ไพรวรรณ์
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
308 / 506
003191
นางละเอียด โต๊ะถม
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
309 / 506
003211
นางวรกัญญา กุลบุตร
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
310 / 506
003212
นายสมเกียรติ แก้วเกตุ
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
311 / 506
003262
นายสำเนา พลวิชัย
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
312 / 506
003277
นายเสน่ห์ เนียมจันทร์
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
313 / 506
003355
นายอรุณ บรรจบ
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
314 / 506
003429
นางอุ้มแก้ว สังเกตใจ
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
315 / 506
003517
นายขวัญชัย พรหมวิมานรัตน์
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
316 / 506
003534
นายเจริญ มณีจักร์
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
317 / 506
003560
นางสาวอนงค์ มั่งโทน
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
318 / 506
003617
นายผ่าน ตาคำเที่ยง
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
319 / 506
003619
นายประหยัด มะณี
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
320 / 506
003707
นางสาวอุษณีย์ ศรีเนียม
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
321 / 506
003717
นายฤทธิ์ วาดเอ้ยวงศ์
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
322 / 507
003733
นายจรูญ ปงกันทา
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
323 / 507
003851
นายบุญเปลี่ยน วงศ์เป็ง
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
324 / 507
003884
นายอนุรัตน์ ปริษาวงศ์
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
325 / 507
003912
นายสมพงษ์ ปลูกสร้าง
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
326 / 507
004018
นายชาตรี แก้วเกตุ
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
327 / 507
004058
นางสาวสังเวียน สิทธิวงศ์
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
328 / 507
004059
นายนิตินัย เรือนศิลา
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
329 / 507
004060
นายจำเริญ วงศ์ปัญโญ
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
330 / 507
004080
นายสมศักดิ์ สุริยะมณี
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
331 / 507
004127
นางรำไพ กีตา
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
332 / 507
004156
นายสุทิน พุ่มพวง
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
333 / 507
004239
นางสุขาล ทรงอารมย์
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
334 / 507
004323
นางจิตตนาถ ปุนภพสกุล
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
335 / 507
004369
นายสนอง วันโน
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
336 / 507
004378
นายอภิสิทธิ์ เป็งมาวงศ์
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
337 / 507
004405
นายจิรศักดิ์ เขาประเสริฐ
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
338 / 507
004451
นางสุนิภา เขาประเสริฐ
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
339 / 507
004507
นายไสว แก้วแสนสาย
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
340 / 507
004590
นายสมชาย โพธิ์แก้ว
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
341 / 507
004626
นายศักกริต จิตรหาญ
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
342 / 507
004651
นางถาวร ธนะคำมา
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
343 / 507
004764
นางสุนีย์ เทียมจรรยา
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
344 / 507
004779
นายสมศักดิ์ สุภามงคล
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
345 / 507
004811
นายสุรชัย พานิชสรรพ์
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
346 / 507
004815
นายคำรณ คำภิระยศ
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
347 / 507
004818
นางเนตรนภา เนียมจันทร์
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
348 / 507
004903
นายวิชาญ กันทะชมภู
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
349 / 507
004907
นางบุญสม สุวรรณปัญญา
บำนาญ สพท.สท.เขต 2
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
350 / 507
004936
นางรักติญภร สันติธรรม
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
351 / 507
004998
นางแสงจันทร์ วสุวัฒนศรี
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
352 / 508
005024
นายประสงค์ ปันพรม
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
353 / 508
005133
นางมาลา สะพรั่ง
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
354 / 508
005160
นายสมบูรณ์ กันทะชมภู
บำนาญ อ.ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
355 / 508
 

<< กลับไป


สหกรณ์ออมทรัพย์ครูสุโขทัย จำกัด
Sukhothai Teacher Saving Co-Operative LTD.
118 / 2 หมู่ 4 ตำบลธานี อำเภอเมือง จังหวัดสุโขทัย 64000
โทรศัพท์ : สำนักงานใหญ่  0 5561 3049, 0 5561 2431 Fax : 0 5561 2319 ,สาขาสวรรคโลก   0 5564 3236
E-mail sktcoop@gmail.com
Copyright (C) 2018 By IT SKTCOOP