Untitled Document หน้าหลักข่าวสารประชาสัมพันธ์ประกาศติดต่อเรา
ประธานกรรมการ
นายอัมพร  ฉันทรัตน์
ผู้จัดการ
นายนภดล คงกำเหนิด
ดาวน์โหลด แอปสหกรณ์
ได้ทั้งในระบบ iOS และ Android
ข้อมูลภาพรวม
เงินฝาก :
8,559,414,315 บาท 
เงินกู้ :
15,788,003,756 บาท 
หุ้น :
5,401,535,680 บาท 
สมาชิก :
12,458  คน 
ข้อมูล ณ วันที่ 17 พ.ค. 67
เลขบัญชีสหกรณ์ฯ
ลิงค์ที่น่าสนใจ
สถิติผู้เยี่ยมชม
ออนไลน์ :
 
IP :
44.200.86.95  
เข้าชม :
527,522 คน  
 สถิติเริ่มนับ ณ วันที่ 1 ก.ค. 61
 
ยินดีต้อนรับเข้าสู่ เว็บสหกรณ์ออมทรัพย์ครูสุโขทัย จำกัด

Untitled Document
ระบบตรวจสอบรายชื่อเลือกตั้ง

 

* ค้นหาโดยการใส่ เลขสมาชิก หรือ ชื่อ - นามสกุล หรือ สังกัดหน่วยงาน
ข้อมูล ณ วันที่ 31 ต.ค. 66

 
 
จำนวน 9,607 คน
 
เลขสมาชิก
ชื่อ - นามสกุล/สังกัด
สถานที่เลือกตั้ง / เวลา
ลำดับที่/หน้าที่
 
013394
นายสุเทพ ตากัน
บำนาญทุ่งเสลี่ยม สพม.สุโขทัย
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
656 / 519
014601
นางจันทรา ตาด้วง
บำนาญทุ่งเสลี่ยม สพม.สุโขทัย
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
657 / 519
014749
นางฐรดา สถิตคำถาเครือ
บำนาญทุ่งเสลี่ยม สพม.สุโขทัย
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
658 / 519
014816
นางไพพรรณ ประวัง
บำนาญทุ่งเสลี่ยม สพม.สุโขทัย
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
659 / 519
014856
นางปณตพร ศรีวิไล
บำนาญทุ่งเสลี่ยม สพม.สุโขทัย
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
660 / 519
014975
นายศุภชัย แก้วเกตุ
บำนาญทุ่งเสลี่ยม สพม.สุโขทัย
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
661 / 519
015006
นายผจญ ประวัง
บำนาญทุ่งเสลี่ยม สพม.สุโขทัย
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
662 / 519
015073
นางสมหมาย นราภาสจรัส
บำนาญทุ่งเสลี่ยม สพม.สุโขทัย
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
663 / 519
015770
นางธนารัตน์ เทพวงษ์
บำนาญทุ่งเสลี่ยม สพม.สุโขทัย
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
664 / 519
005676
นายเปี้ย จันทิมา
บำนาญลูกจ้างทุ่งเสลี่ยม สพม.สุโขทัย
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
665 / 520
007126
นายสมจิตร แสนคำวงศ์
บำนาญลูกจ้างทุ่งเสลี่ยม สพม.สุโขทัย
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
666 / 520
007733
นายวินัย เมืองเหมอะ
บำนาญลูกจ้างทุ่งเสลี่ยม สพม.สุโขทัย
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
667 / 520
009249
นายปั๋น จันทิมา
ลูกจ้างเกษียณ
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
668 / 520
011038
นายหลั่น กุนา
ลูกจ้างเกษียณ
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
669 / 520
011322
นายวราพงษ์ ศรีวิไล
บำนาญลูกจ้างทุ่งเสลี่ยม สพม.สุโขทัย
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
670 / 520
011656
นายแจ่ม ปุญญะพันธ์
บำนาญลูกจ้างทุ่งเสลี่ยม สพม.สุโขทัย
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
671 / 520
016462
นางสาวจันทร์เพ็ญ อินต๊ะพันธ์
บำนาญไม่สังกัดเขต(อ.ทุ่งเสลี่ยม)
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
672 / 521
013383
นางศิริพร อาคารรัตน์วรรณ
เทศบาลตำบลทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
673 / 522
015235
นางสายรุ้ง ชูกำลัง
เทศบาลตำบลทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
674 / 522
015623
นางสาวสุธิมา สุวรรณรินทร์
เทศบาลตำบลทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
675 / 522
015626
นางสุปรียา แก้วแสนสาย
เทศบาลตำบลทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
676 / 522
015987
นางอารีรัตน์ ทาริยะชัย
เทศบาลตำบลทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
677 / 522
015989
นางภาวินี รุ่นแรก
เทศบาลตำบลทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
678 / 522
016723
นายธิติพัทธ์ ทาริยะอินทร์
เทศบาลตำบลทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
679 / 522
017055
นางสาววรรณี เงินขาว
เทศบาลตำบลทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
680 / 522
017118
นางภัทราภรณ์ อุประ
เทศบาลตำบลทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
681 / 522
017265
นายคมกฤช อาคารรัตน์วรรณ
เทศบาลตำบลทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
682 / 522
017266
นางสาวรจนา สืบประ
เทศบาลตำบลทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
683 / 522
017630
นางสาวเบญจพร อยู่แย้ม
เทศบาลตำบลทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
684 / 522
019370
นางสาวกนกขวัญ จันทร์แก้ว
เทศบาลตำบลทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
685 / 522
008243
นางลำพวง วงศ์เป็ง
เทศบาลตำบลทุ่งเสลี่ยม(บ)
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
686 / 523
015624
นางสมศรี วงศ์ชัย
เทศบาลตำบลทุ่งเสลี่ยม(บ)
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
687 / 523
015988
นางอำพร วงศ์ษา
เทศบาลตำบลทุ่งเสลี่ยม(บ)
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
688 / 523
016031
นางพรพรรณ พละทรัพย์
อบต.บ้านใหม่ไชยมงคล
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
689 / 524
016032
นางสาวฐิติมา สุริยะมณี
อบต.บ้านใหม่ไชยมงคล
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
690 / 524
016077
นางสาวอรอนงค์ กุลสุวรรณ
อบต.บ้านใหม่ไชยมงคล
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
691 / 524
016687
นางสุพิชชา ปัญญาสุวรรณ
อบต.บ้านใหม่ไชยมงคล
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
692 / 524
016718
นางอรสา มณีคำ
อบต.บ้านใหม่ไชยมงคล
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
693 / 524
016719
นางกาญจนา อุปจักร์
อบต.บ้านใหม่ไชยมงคล
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
694 / 524
017775
นางสมคิด ประหลาดเนตร
อบต.บ้านใหม่ไชยมงคล
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
695 / 524
018161
นางวรรณภา ยานะเครือ
อบต.บ้านใหม่ไชยมงคล
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
696 / 524
018810
นางบุสบง ชาหนองหว้า
อบต.บ้านใหม่ไชยมงคล
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
697 / 524
008173
นายอิทธิชาติ โขนงนุช
อบต.บ้านใหม่ไชยมงคล(บ)
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
698 / 525
010372
นางแสงวัน กันทอง
อบต.บ้านใหม่ไชยมงคล(บ)
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
699 / 525
016033
นางจันเป็ง ปานตะละสี
อบต.บ้านใหม่ไชยมงคล(บ)
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
700 / 525
018223
นางสาวกัลยา บำรุง
อบต. ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
701 / 526
018224
นางสาวณฐชศา เจี๊ยะทา
อบต. ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
702 / 526
018225
นางนภาพร ชนะจน
อบต. ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
703 / 526
018483
นางพัชรินทร์ สายเนตร
อบต. ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
704 / 526
018484
นางปาณิสรา อินหมี
อบต. ทุ่งเสลี่ยม
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
705 / 526
018213
นางสาวดาวเรือง วงศ์ธิ
เทศบาลตำบลกลางดง
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
706 / 527
018214
นางสาวฐิติมา โรจนบวร
เทศบาลตำบลกลางดง
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
707 / 527
018290
นางอมรา นกเที่ยง
เทศบาลตำบลกลางดง
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
708 / 527
018311
นางกมลรัตน์ สุริยะคำวงศ์
เทศบาลตำบลกลางดง
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
709 / 527
019042
นางสาววิภารัตน์ วรรณรัตน์
เทศบาลตำบลกลางดง
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
710 / 527
019478
นางสาวจรรยพร ใจมูลวงศ์
เทศบาลตำบลกลางดง
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
711 / 527
019491
นางสมศรี ตาวงศ์เสน
เทศบาลตำบลกลางดง
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
712 / 527
016079
นางสาวศิวรัตน์ แสนโกด
เทศบาลตำบลเขาแก้วศรีสมบูรณ์
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
713 / 528
016080
นางสุนันท์ หมั่นวงค์
เทศบาลตำบลเขาแก้วศรีสมบูรณ์
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
714 / 528
016529
นางรุ่งทิพย์ ปานแก้ว
เทศบาลตำบลเขาแก้วศรีสมบูรณ์
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
715 / 528
017480
นางวิภู บันดิต
เทศบาลตำบลเขาแก้วศรีสมบูรณ์
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
716 / 528
017490
นายธีระวิทย์ ทองเณร
เทศบาลตำบลเขาแก้วศรีสมบูรณ์
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
717 / 528
018543
นางสาวนฤมล ปวงคำ
เทศบาลตำบลเขาแก้วศรีสมบูรณ์
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
718 / 528
016216
นางเยาว์ กาวิละพันธ์
อบต.ไทยชนะศึก
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
719 / 529
017448
นางสาวดาวทอง อุดกันทา
อบต.ไทยชนะศึก
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
720 / 529
017449
นางสาววรรณเพ็ญ บุญมา
อบต.ไทยชนะศึก
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
721 / 529
017458
นางสาวรจนา ตาคำไว
อบต.ไทยชนะศึก
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
722 / 529
011374
นางเบญจมาภรณ์ วงศ์อ้ายตาล
สนง.วัฒนธรรมจังหวัดสุโขทัย(บ)
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
723 / 530
017057
นางสมจิตร เผ่าสิงห์
บำนาญไม่สังกัดเขต
โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
724 / 531
011738
นายประกิต อยู่เชื้อ
ร.ร.ศรีนคร
โรงเรียนอนุบาลศรีนคร
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1 / 532
012564
นางสาวสุพินณา ตระกูลทิพย์
ร.ร.ศรีนคร
โรงเรียนอนุบาลศรีนคร
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2 / 532
013117
นางภิรมยา เกิดศรี
ร.ร.ศรีนคร
โรงเรียนอนุบาลศรีนคร
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
3 / 532
013363
นายธานี เกิดศรี
ร.ร.ศรีนคร
โรงเรียนอนุบาลศรีนคร
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
4 / 532
013606
นายพันศักดิ์ แสงทอง
ร.ร.ศรีนคร
โรงเรียนอนุบาลศรีนคร
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
5 / 532
013650
นางอรัญญา ยงพันธ์
ร.ร.ศรีนคร
โรงเรียนอนุบาลศรีนคร
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
6 / 532
013887
นายเชื้อ พุทธา
ร.ร.ศรีนคร
โรงเรียนอนุบาลศรีนคร
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
7 / 532
013971
นายปิยะวัฒน์ สุขโอ
ร.ร.ศรีนคร
โรงเรียนอนุบาลศรีนคร
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
8 / 532
014027
นายอนุชิต กมล
ร.ร.ศรีนคร
โรงเรียนอนุบาลศรีนคร
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
9 / 532
014248
นางสิริลักษณ์ แก้วส่องศรี
ร.ร.ศรีนคร
โรงเรียนอนุบาลศรีนคร
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
10 / 532
014292
นางทัศนีย์ สัตยาภรณ์
ร.ร.ศรีนคร
โรงเรียนอนุบาลศรีนคร
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
11 / 532
014382
นางวันเพ็ญ บุญประดับ
ร.ร.ศรีนคร
โรงเรียนอนุบาลศรีนคร
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
12 / 532
014958
นายเกียรตินิยม รสลือชา
ร.ร.ศรีนคร
โรงเรียนอนุบาลศรีนคร
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
13 / 532
015256
นางศิริวัฒน์ จีนทั่ง
ร.ร.ศรีนคร
โรงเรียนอนุบาลศรีนคร
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
14 / 532
015909
นางสาววิมพ์วิภา ระลึก
ร.ร.ศรีนคร
โรงเรียนอนุบาลศรีนคร
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
15 / 532
015917
นางสมรถ จาดแดง
ร.ร.ศรีนคร
โรงเรียนอนุบาลศรีนคร
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
16 / 532
016052
นางสาวสุพรรณี อาจหาญ
ร.ร.ศรีนคร
โรงเรียนอนุบาลศรีนคร
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
17 / 532
016126
นางอัญชลี นงโพธิ์
ร.ร.ศรีนคร
โรงเรียนอนุบาลศรีนคร
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
18 / 532
016129
ว่าที่ร้อยตรีจตุรภัทร เดชงัด
ร.ร.ศรีนคร
โรงเรียนอนุบาลศรีนคร
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
19 / 532
016607
นางสาวศุภิสรา หมวกทอง
ร.ร.ศรีนคร
โรงเรียนอนุบาลศรีนคร
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
20 / 532
017014
นางสาวลำยงค์ พิมพิสาร
ร.ร.ศรีนคร
โรงเรียนอนุบาลศรีนคร
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
21 / 532
017111
นางสาวพัฐนันทน์ ธนภัทร์ทองกุล
ร.ร.ศรีนคร
โรงเรียนอนุบาลศรีนคร
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
22 / 532
017208
นายณัฐวุฒิ พันธ์ประเวศสกุล
ร.ร.ศรีนคร
โรงเรียนอนุบาลศรีนคร
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
23 / 532
017326
นางสุปราณี บุญมาก
ร.ร.ศรีนคร
โรงเรียนอนุบาลศรีนคร
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
24 / 532
017565
นางสาวสุมลทิพย์ อินทโชติ
ร.ร.ศรีนคร
โรงเรียนอนุบาลศรีนคร
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
25 / 532
017620
ว่าที่ร้อยตรีเกริกชัย ปัญญาวัน
ร.ร.ศรีนคร
โรงเรียนอนุบาลศรีนคร
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
26 / 532
018690
นายศุภชัย ตาทิพย์
ร.ร.ศรีนคร
โรงเรียนอนุบาลศรีนคร
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
27 / 532
018691
นางสาวสันต์หทัย จุลเกตุ
ร.ร.ศรีนคร
โรงเรียนอนุบาลศรีนคร
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
28 / 532
018818
นางสาววรรณา บุญประเสริฐ
ร.ร.ศรีนคร
โรงเรียนอนุบาลศรีนคร
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
29 / 532
018860
นางสาวสุทธิดา อายุยืน
ร.ร.ศรีนคร
โรงเรียนอนุบาลศรีนคร
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
30 / 532
018871
นายกิติศักดิ์ ทวิชาชาติ
ร.ร.ศรีนคร
โรงเรียนอนุบาลศรีนคร
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
31 / 533
 

<< กลับไป


สหกรณ์ออมทรัพย์ครูสุโขทัย จำกัด
Sukhothai Teacher Saving Co-Operative LTD.
118 / 2 หมู่ 4 ตำบลธานี อำเภอเมือง จังหวัดสุโขทัย 64000
โทรศัพท์ : สำนักงานใหญ่  0 5561 3049, 0 5561 2431 Fax : 0 5561 2319 ,สาขาสวรรคโลก   0 5564 3236
E-mail sktcoop@gmail.com
Copyright (C) 2018 By IT SKTCOOP