Untitled Document หน้าหลักข่าวสารประชาสัมพันธ์ประกาศติดต่อเรา
ประธานกรรมการ
นายอัมพร  ฉันทรัตน์
ผู้จัดการ
นายนภดล คงกำเหนิด
ดาวน์โหลด แอปสหกรณ์
ได้ทั้งในระบบ iOS และ Android
ข้อมูลภาพรวม
เงินฝาก :
8,559,414,315 บาท 
เงินกู้ :
15,788,003,756 บาท 
หุ้น :
5,401,535,680 บาท 
สมาชิก :
12,458  คน 
ข้อมูล ณ วันที่ 17 พ.ค. 67
เลขบัญชีสหกรณ์ฯ
ลิงค์ที่น่าสนใจ
สถิติผู้เยี่ยมชม
ออนไลน์ :
 
IP :
44.200.86.95  
เข้าชม :
527,519 คน  
 สถิติเริ่มนับ ณ วันที่ 1 ก.ค. 61
 
ยินดีต้อนรับเข้าสู่ เว็บสหกรณ์ออมทรัพย์ครูสุโขทัย จำกัด

Untitled Document
ระบบตรวจสอบรายชื่อเลือกตั้ง

 

* ค้นหาโดยการใส่ เลขสมาชิก หรือ ชื่อ - นามสกุล หรือ สังกัดหน่วยงาน
ข้อมูล ณ วันที่ 31 ต.ค. 66

 
 
จำนวน 9,607 คน
 
เลขสมาชิก
ชื่อ - นามสกุล/สังกัด
สถานที่เลือกตั้ง / เวลา
ลำดับที่/หน้าที่
 
012627
นางอารีย์ สาเกกูล
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
13 / 570
012739
นางวิไล นิลทวี
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
14 / 570
012765
นายทวีพงศ์ รอดสิน
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
15 / 570
012790
นายเสกสรร เทียนทอง
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
16 / 570
012822
นายพนม พุฒลา
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
17 / 570
012886
นายสว่าง จันทร์เจาะ
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
18 / 570
013141
นางนภาพร โพธิ์เงิน
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
19 / 570
013196
นายวิษณุ อ้นบางเขน
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
20 / 570
013309
นางคำมี ชัยรักษา
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
21 / 570
013505
นางสาวอนงค์นาฏ ปานด้วง
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
22 / 570
013553
นางสาวมารินทร์ กลิ่นเชตุ
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
23 / 570
013558
นางปทุมพร ชมชัย
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
24 / 570
013611
นายภาณุพงศ์ คงเชื้อสาย
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
25 / 570
013638
นางอฑิภา วรากรเจริญ
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
26 / 570
013733
นายวีระศักดิ์ หมอกมืด
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
27 / 570
014033
นางสุมาลี หมากผิน
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
28 / 570
014084
นางเสาวณีย์ อรุณแจ้ง
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
29 / 570
014269
นางสาวกาญจนา มณีวัลย์
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
30 / 570
014526
นางสุชาดา ยงค์เจาะ
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
31 / 571
014807
นางภัสติ์ทิพา ยนต์นิยม
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
32 / 571
014818
นางสาวพรรณิพา เมฆพัฒน์
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
33 / 571
014839
นางประเสริฐ อ้นบางเขน
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
34 / 571
014841
นายณัฐพงศ์ บุญจันทร์
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
35 / 571
014932
นายณรรตธร คงเจริญ
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
36 / 571
015094
นางสาวไพจิตร จันทร์โพยม
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
37 / 571
015104
นางปกายดาว ปานอยู่
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
38 / 571
015159
นายธีรพงษ์ เข็มคง
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
39 / 571
015209
สิบตำรวจตรีหญิงภัทร์วดี มูลดี
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
40 / 571
015260
นายจักกฤษณ์ สุขรอด
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
41 / 571
015273
นายยุทธ์สพร รักสิงห์
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
42 / 571
015274
นางสาวณัฐวรรณ มั่นใจ
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
43 / 571
015303
นางดวงพร มากล้ำ
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
44 / 571
015421
นางลาวัณย์ ถาพันธุ์
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
45 / 571
015526
นางสาวกิตติยา ต้นกลั่น
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
46 / 571
015527
นางสายรุ้ง อยู่คร
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
47 / 571
015710
นางมัญชุสา ศรีวิเศษ
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
48 / 571
015755
นางวาสนา ทิพพาหา
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
49 / 571
015772
นายวีรพล ปานดำ
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
50 / 571
015819
นางสาวศุภรัตน์ ชำนาญผา
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
51 / 571
015893
นางปั้นหยา พูนสวัสดิ์
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
52 / 571
015933
นายกนกศักดิ์ สอนเพียร
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
53 / 571
016151
นางสาวยุพิน อยู่เปีย
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
54 / 571
016191
นางสาวกนกพร ศรีอำพันธ์
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
55 / 571
016234
นายลิขิต สอนเทียน
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
56 / 571
016274
นางสาวอัญญารัตน์ คำก้อน
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
57 / 571
016510
นางณัฏฐชา อำพร
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
58 / 571
016609
นางนุศรา สิริพงศ์สถาพร
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
59 / 571
016713
นางสาวศิริวรรณ พันทะยัก
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
60 / 571
016790
นายภัคพล หล่ำทุ่ง
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
61 / 572
016817
นางสาวสุทธิณี โชติมน
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
62 / 572
016884
นายจักรพันธ์ ชีวะวัฒนา
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
63 / 572
016941
นางเบญจมาภรณ์ เทียนทอง
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
64 / 572
016977
นายวิทยา อินอยู่
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
65 / 572
017039
นายอภิสิทธิ์ มิ่งกลิ่น
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
66 / 572
017058
นางสาวดาราพร ซ้อนแดง
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
67 / 572
017133
นางสาวศิริกัลยา โสตถิวรกุล
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
68 / 572
017151
นางวันเพ็ญ ยิ้มประดิษฐ์
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
69 / 572
017152
นายสมชาย จินะ
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
70 / 572
017261
นางสาวศิริวรรณ หลิมมงคล นาคทอง
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
71 / 572
017301
นายเชษฐา กันนา
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
72 / 572
017314
นางธันยาภรณ์ เต็งดี
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
73 / 572
017342
นางสาวณิชภัสร์ สมปู่
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
74 / 572
017572
นายปฏิฬ นาคทอง
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
75 / 572
017584
นายชานนท์ ผ่องฉวี
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
76 / 572
017605
นางสาวพวงพลอย พรกระแส
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
77 / 572
017622
นางกรนันท์ เอี่ยมภูเขียว
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
78 / 572
017636
นางสาวจินตวีร์ กัดฟัก
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
79 / 572
017661
นางสาวกฤติมา สืบนาคสุข
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
80 / 572
017714
นางสุมาลี นักเรียน
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
81 / 572
017715
นางสาวเกื้อกูล เรืองฤทธิ์
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
82 / 572
017733
นางรัชดาวัลย์ ธิติกุลธรณ์
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
83 / 572
017736
นางสาวชนิดา อินผ่อง
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
84 / 572
017757
หม่อมหลวงภคเมธี สายสนั่น
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
85 / 572
017760
นางสาวสุมามาลย์ นวลพิจิตร
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
86 / 572
017766
นางสาววิจิตรา สุริย์วงศ์
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
87 / 572
017771
นางสาวสุนันทา เมฆไตรรัตน์
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
88 / 572
017857
นางสาวสิรินุช เข็มคง
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
89 / 572
017867
นางสาวสิริธร ปรีชาธรรมรัตน์
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
90 / 572
017877
นางสาวปาริชาต ผาสุข
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
91 / 573
017906
นางยุวลี นัยสงวนศรี
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
92 / 573
017992
นางสาววรรณิศา เจิมนิ่ม
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
93 / 573
018053
นางสาวนุศรา รอดสิน
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
94 / 573
018093
นางสาวแพรวพรรณ ขันกสิกรรม
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
95 / 573
018094
นางฐิติมา แสงจันทร์
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
96 / 573
018141
นางอำพร รักสิงห์
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
97 / 573
018219
นายจิรกิตต์ แสงจันทร์
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
98 / 573
018473
นางธัญนภัสร์ แช่มชื่น
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
99 / 573
018519
นายปลวัชร พุ่มพวง
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
100 / 573
018796
นายสายธาร ยอดเกลี้ยง
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
101 / 573
018874
นายปิยวัจน์ พันธุ์วโรบล
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
102 / 573
018892
นางโชษิตา หล่ำทุ่ง
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
103 / 573
019091
นางสาวจุฑาทิพย์ คำสุด
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
104 / 573
019092
นางสาวสุขิตา ไชยบัง
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
105 / 573
019417
นางสาวนิพพิชฌาน์ นาคทรัพย์
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
106 / 573
019631
นางสาวสุนันท์ รักทุ่ง
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
107 / 573
019634
นางสาวชนิกานต์ ศรีนรา
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
108 / 573
019635
นายวัชระ รัตน์บ้านด่าน
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
109 / 573
019652
นางสาวศริญญา นารถบุญ
ร.ร.สุโขทัยวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
110 / 573
012154
นางสุดารัตน์ มีแก้ว
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
111 / 574
012215
นายวิชัย สายคำอิน
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
112 / 574
 

<< กลับไป


สหกรณ์ออมทรัพย์ครูสุโขทัย จำกัด
Sukhothai Teacher Saving Co-Operative LTD.
118 / 2 หมู่ 4 ตำบลธานี อำเภอเมือง จังหวัดสุโขทัย 64000
โทรศัพท์ : สำนักงานใหญ่  0 5561 3049, 0 5561 2431 Fax : 0 5561 2319 ,สาขาสวรรคโลก   0 5564 3236
E-mail sktcoop@gmail.com
Copyright (C) 2018 By IT SKTCOOP