Untitled Document หน้าหลักข่าวสารประชาสัมพันธ์ประกาศติดต่อเรา
ประธานกรรมการ
นายอัมพร  ฉันทรัตน์
ผู้จัดการ
นายนภดล คงกำเหนิด
ดาวน์โหลด แอปสหกรณ์
ได้ทั้งในระบบ iOS และ Android
ข้อมูลภาพรวม
เงินฝาก :
8,612,065,478 บาท 
เงินกู้ :
15,583,517,172 บาท 
หุ้น :
5,390,516,700 บาท 
สมาชิก :
12,406  คน 
ข้อมูล ณ วันที่ 29 ก.พ. 67
เลขบัญชีสหกรณ์ฯ
ลิงค์ที่น่าสนใจ
สถิติผู้เยี่ยมชม
ออนไลน์ :
 
IP :
44.200.77.92  
เข้าชม :
519,052 คน  
 สถิติเริ่มนับ ณ วันที่ 1 ก.ค. 61
 
ยินดีต้อนรับเข้าสู่ เว็บสหกรณ์ออมทรัพย์ครูสุโขทัย จำกัด

Untitled Document
ระบบตรวจสอบรายชื่อเลือกตั้ง

 

* ค้นหาโดยการใส่ เลขสมาชิก หรือ ชื่อ - นามสกุล หรือ สังกัดหน่วยงาน
ข้อมูล ณ วันที่ 31 ต.ค. 66

 
 
จำนวน 9,607 คน
 
เลขสมาชิก
ชื่อ - นามสกุล/สังกัด
สถานที่เลือกตั้ง / เวลา
ลำดับที่/หน้าที่
 
012216
นายโรจนัสถ์ อรุณวิง
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
113 / 574
012653
นางกัญชลิกา มายเบิร์ก
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
114 / 574
012860
นางลดาวัลย์ นาคอ่อง
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
115 / 574
012862
นางพัชรินทร์ โพธิ์เรือง
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
116 / 574
012864
นางปิยาภรณ์ รอดประเสริฐ
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
117 / 574
012925
นางสาวนงลักษณ์ ช้างเผือก
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
118 / 574
013095
นายสาโรช เกตุสาคร
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
119 / 574
013160
นายกฤษณะ ปัญญาเลิศ
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
120 / 574
013176
นางปราณี จันทราราชัย
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
121 / 574
013205
นางสิริภา ภุมรา
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
122 / 574
013311
นางทศพร พัฒนเจริญ
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
123 / 574
013324
นางนิภาภรณ์ แคนหนอง
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
124 / 574
013374
นางอัจฉราภรณ์ พันธ์อุดม
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
125 / 574
013501
นางจิราภรณ์ จิโน
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
126 / 574
013799
นางอัจฉรา ชำนาญจิตร
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
127 / 574
014059
นางณัฐณภรณ์ แจ้งแก้ว
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
128 / 574
014170
นางสาววันวีร์ กลันทปุระ
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
129 / 574
014235
นางกรรณิกา อุดมกีรติกุล
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
130 / 574
014767
นายวิษณุรักษ์ หิรัญศรี
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
131 / 574
014855
นางคุณารักษ์ แสนสุด
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
132 / 574
014877
นางสมศรี เจริญศิริ
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
133 / 574
014901
นางขวัญใจ สุวรรณโรจน์
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
134 / 574
015010
นางสาวสิรินภา อยู่สถิตย์
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
135 / 574
015044
นางสาวศุภมาตรา มณีนิล
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
136 / 574
015176
นางกมลวรรณ เสนีวงศ์ ณ อยุธยา
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
137 / 574
015192
นางสาวสุชาดา รังษีสุทธิพร
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
138 / 574
015286
นางเกตุสุริยงค์ คงเจริญ
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
139 / 574
015289
นายไพรวรรณ์ พุ่มพวง
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
140 / 574
015307
นางพัชรี กิ่งก้าน
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
141 / 575
015317
นายวรวิช นพนรินทร์
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
142 / 575
015338
นางสาวสุภาวดี โตจริง
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
143 / 575
015417
นางสาวกาญจนา เรืองทุ่ง
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
144 / 575
015507
นางขวัญใจ สังข์จันทร์
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
145 / 575
015609
นางสาวเพ็ญสิริ น้อยสวัสดิ์
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
146 / 575
015771
นางสาวมธุรส คงฟัก
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
147 / 575
015811
นางเบ็ญจวรรณ จอมศรี
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
148 / 575
015813
นายสิทธิชัย วงศ์มณี
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
149 / 575
015981
นางสาวนัฐธาสินี เบ็ญจกุล
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
150 / 575
016035
นายเกรียงไกร เตชา
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
151 / 575
016432
นางสุทธาทิพย์ พีราวัชร
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
152 / 575
016625
นางสาวกรรณิการ์ วงค์กลม
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
153 / 575
016900
นางสาวมรรยุตา วงษ์พูล
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
154 / 575
016902
นายปิยพล อินทร์สุวรรณ
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
155 / 575
016915
นางสาวภาวินีย์ เศรษฐีพ่อค้า
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
156 / 575
016928
นายอนุรัตน์ ขำจันทร์
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
157 / 575
017153
นางแสงเดือน แจ่มทุ่ง
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
158 / 575
017157
นายกฤษฎา คล้ายโพธิ์ศรี
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
159 / 575
017197
นางอาทิตยา ติวุตานนท์
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
160 / 575
017205
นางสาวนวลลออ ศรีตระกูล
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
161 / 575
017218
นางสาววรัญชญา เสือแฟง
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
162 / 575
017240
นางสาวน้ำทิพย์ บำเหน็จ
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
163 / 575
017254
นางณพัฐอร แกล้วกล้า
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
164 / 575
017268
นางพัทธมน ภิงคารวัฒน์
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
165 / 575
017271
นายสุพจน์ ถึงอัมพร
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
166 / 575
017283
นางสาวปวีณา สาธา
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
167 / 575
017287
นางรุ่งนภา อนุรักษ์แดนไทย
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
168 / 575
017318
นางสาวเมทินี ใจซื่อ
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
169 / 575
017338
นางสาวธมลพรรณ คันธนู
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
170 / 575
017368
นางสาวทรรศนีย์ วงค์คำ
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
171 / 576
017373
นายเดโช ปานอยู่
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
172 / 576
017473
นางจรุงจิต จรวุฒิพันธ์
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
173 / 576
017484
นางวิภา ปรางทอง
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
174 / 576
017497
นางสาวลลิตา อาจรอด
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
175 / 576
017513
นางสาวสุมนวรรณ จรวุฒิพันธ์
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
176 / 576
017666
นางสาวปวีณา คงสี
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
177 / 576
017693
นางสาวกัลยา จงเจริญ
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
178 / 576
017769
นางสาวจิรภา ภูทวี
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
179 / 576
017770
นายนพพร ขาวสะอาด
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
180 / 576
017826
นายนิรุตติ์ หมื่นสิน
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
181 / 576
017923
นายธนากร ชมภูเครือ
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
182 / 576
017967
นายพงศ์พิณิช แก้วหนู
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
183 / 576
018210
นายวุฒิชัย ใจเฉลา
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
184 / 576
018234
นางสาวจริยา ขันแก้ว
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
185 / 576
018350
นายอวิรุทธ์ วังแก้ว
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
186 / 576
018383
นายสิทธิพงศ์ ยะโพ
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
187 / 576
018420
นายอารักษ์ ประพรม
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
188 / 576
018442
นายณัฐวุฒิ ชัยสุข
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
189 / 576
018452
นางสาวนิภา คำวัน
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
190 / 576
018453
นางสาวพิชยา แป้นเงิน
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
191 / 576
018500
นางสาวจรัสทิพณรัตน์ พิสิฐเลิศ
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
192 / 576
018525
นายวันรุ่ง มากเตี้ยม
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
193 / 576
018744
นายวัฒนา เม้าทุ่ง
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
194 / 576
018795
นางสาวสุมิตรา แก้วเนย
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
195 / 576
018861
นางสาวแจ่มศิริ ทองคำ
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
196 / 576
018931
นางสาวพัชรินทร์ บัวสิน
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
197 / 576
018937
นางสาวสุชานันท์ ฉะบับแบบ
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
198 / 576
019023
นายธรรมนูญ แจ่มอยู่
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
199 / 576
019135
นายทองฉัตร ไรนุ่น
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
200 / 576
019150
นางสาวสุธิดา ทับจาก
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
201 / 577
019184
นางสาวสุมนทา แก้วสุริบูรณ์
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
202 / 577
019328
นางสาวกนกอร สุรินทรานนท์
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
203 / 577
019356
นางเบญจวรรณ ชูเตชะ
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
204 / 577
019361
นางสาวศิริยา นาทอง
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
205 / 577
019362
นางสาวพัทธ์ธีรา ส่งให้
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
206 / 577
019657
นางสาวโสภิตชา ทะขัติ
ร.ร.อุดมดรุณี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
207 / 577
013280
นางสาวณภัค หรูนหีม
ร.ร.อุดมดรุณี(ลจ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
208 / 578
010072
นายจิรภัทร ณีศะนันท์
ร.ร.บ้านสวนวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
209 / 579
012429
นายพิษณุ สิงห์โสด
ร.ร.บ้านสวนวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
210 / 579
013402
นายสังวาลย์ พลอยดำ
ร.ร.บ้านสวนวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
211 / 579
013640
นางสาวอุ่นเรือน ชูยิ้ม
ร.ร.บ้านสวนวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
212 / 579
 

<< กลับไป


สหกรณ์ออมทรัพย์ครูสุโขทัย จำกัด
Sukhothai Teacher Saving Co-Operative LTD.
118 / 2 หมู่ 4 ตำบลธานี อำเภอเมือง จังหวัดสุโขทัย 64000
โทรศัพท์ : สำนักงานใหญ่  0 5561 3049, 0 5561 2431 Fax : 0 5561 2319 ,สาขาสวรรคโลก   0 5564 3236
E-mail sktcoop@gmail.com
Copyright (C) 2018 By IT SKTCOOP