Untitled Document หน้าหลักข่าวสารประชาสัมพันธ์ประกาศติดต่อเรา
ประธานกรรมการ
นายอัมพร  ฉันทรัตน์
ผู้จัดการ
นายนภดล คงกำเหนิด
ดาวน์โหลด แอปสหกรณ์
ได้ทั้งในระบบ iOS และ Android
ข้อมูลภาพรวม
เงินฝาก :
8,612,065,478 บาท 
เงินกู้ :
15,583,517,172 บาท 
หุ้น :
5,390,516,700 บาท 
สมาชิก :
12,406  คน 
ข้อมูล ณ วันที่ 29 ก.พ. 67
เลขบัญชีสหกรณ์ฯ
ลิงค์ที่น่าสนใจ
สถิติผู้เยี่ยมชม
ออนไลน์ :
 
IP :
44.200.77.92  
เข้าชม :
519,042 คน  
 สถิติเริ่มนับ ณ วันที่ 1 ก.ค. 61
 
ยินดีต้อนรับเข้าสู่ เว็บสหกรณ์ออมทรัพย์ครูสุโขทัย จำกัด

Untitled Document
ระบบตรวจสอบรายชื่อเลือกตั้ง

 

* ค้นหาโดยการใส่ เลขสมาชิก หรือ ชื่อ - นามสกุล หรือ สังกัดหน่วยงาน
ข้อมูล ณ วันที่ 31 ต.ค. 66

 
 
จำนวน 9,607 คน
 
เลขสมาชิก
ชื่อ - นามสกุล/สังกัด
สถานที่เลือกตั้ง / เวลา
ลำดับที่/หน้าที่
 
013927
นางสาวบุญมา ไทยรี่
ร.ร.บ้านสวนวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
213 / 579
014752
นายอธิราช จันแสนตอ
ร.ร.บ้านสวนวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
214 / 579
015853
นางเรณู บุญอินทร์
ร.ร.บ้านสวนวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
215 / 579
016715
นางปรางทิพย์ เต็มสวัสดิ์
ร.ร.บ้านสวนวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
216 / 579
016971
นายกรกช อ่ำทิม
ร.ร.บ้านสวนวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
217 / 579
017424
นางสาวชมพูนุท เรือนเครือ
ร.ร.บ้านสวนวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
218 / 579
018226
นางปิยะชาติ อ้นสาย
ร.ร.บ้านสวนวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
219 / 579
018424
นายวัชรพล ฉุยฉาย
ร.ร.บ้านสวนวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
220 / 579
018753
นางสาวศุภลักษณ์ มูลอุด
ร.ร.บ้านสวนวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
221 / 579
018830
นางสาวศุภร ทาต่อย
ร.ร.บ้านสวนวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
222 / 579
019148
นางสาวภัทรสุดา โมทิม
ร.ร.บ้านสวนวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
223 / 579
019482
นางสาวปนัดดา ปานบุตร
ร.ร.บ้านสวนวิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
224 / 579
012342
นางสิริรัตน์ โชติปัญญาชีพ
ร.ร.ลิไทพิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
225 / 580
012758
นายเกียรติศักดิ์ วจีศิริ
ร.ร.ลิไทพิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
226 / 580
015894
นายวิรัตน์ ปาณะดิษฐ์
ร.ร.ลิไทพิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
227 / 580
016122
นางสาวปุณยวีร์ ศศิจรัสวงศ์
ร.ร.ลิไทพิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
228 / 580
016657
นางศิริพร กาญจน์ศิริ
ร.ร.ลิไทพิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
229 / 580
016658
นางอิษฎาภรณ์ ตันกูล
ร.ร.ลิไทพิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
230 / 580
017107
นางสาวปทุมวดี วงษ์สุธรรม
ร.ร.ลิไทพิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
231 / 580
017747
นายสัจจพจน์ ตันสมบูรณ์
ร.ร.ลิไทพิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
232 / 580
017758
นางสาวอรสิรินทร์ เพิ่มพัชรพร
ร.ร.ลิไทพิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
233 / 580
017916
นายอนัณสรณ์ เทียนจรัสคุณ
ร.ร.ลิไทพิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
234 / 580
017929
นางรวิพร กวางอธิษฐ์โภคิน
ร.ร.ลิไทพิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
235 / 580
017963
นายศรราม แหล่งเมือง
ร.ร.ลิไทพิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
236 / 580
018031
นายอชิร กลิ่นอำภา
ร.ร.ลิไทพิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
237 / 580
018236
นางสาวนัจพรรณ จุติบุตร
ร.ร.ลิไทพิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
238 / 580
018305
ว่าที่ร้อยตรีหญิงนิศาชล คงนวน
ร.ร.ลิไทพิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
239 / 580
018900
นางสาวสุพิชญา กาวิละนันท์
ร.ร.ลิไทพิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
240 / 580
019344
นางสาวฉัตรระวี ชูกลิ่น
ร.ร.ลิไทพิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
241 / 580
019483
นายมงคล ครุฑนาค
ร.ร.ลิไทพิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
242 / 580
009869
นายสนิท เมฆจร
ร.ร.ลิไทพิทยาคม(ลจ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
243 / 581
012377
นายนิคม เขาเหิน
ร.ร.ยางซ้ายพิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
244 / 582
012767
นางสาวมลธิชา นิลฉ่ำ
ร.ร.ยางซ้ายพิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
245 / 582
017508
นายสมชาย บุญอินทร์
ร.ร.ยางซ้ายพิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
246 / 582
017913
นายกิตติภูมิฐ์ สุขเทศ
ร.ร.ยางซ้ายพิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
247 / 582
018026
นางสาวณัฐธิดา พลมาก
ร.ร.ยางซ้ายพิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
248 / 582
018027
นายวันเฉลิม นะน่าน
ร.ร.ยางซ้ายพิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
249 / 582
018029
นายเด่นนคร พ้นพาล
ร.ร.ยางซ้ายพิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
250 / 582
018030
นางสาวดวงฤทัย บัวกล้า
ร.ร.ยางซ้ายพิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
251 / 582
018302
นางณัฐกฤตา มามี
ร.ร.ยางซ้ายพิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
252 / 582
018496
นางสาวมาลินี วงค์ประเสริฐ
ร.ร.ยางซ้ายพิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
253 / 582
018921
นายปริญญา ชมนก
ร.ร.ยางซ้ายพิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
254 / 582
019065
นางสาวเกตน์สิรี ส้มซ่า
ร.ร.ยางซ้ายพิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
255 / 582
019570
นายเรืองวิทย์ กลิ่นอำพร
ร.ร.ยางซ้ายพิทยาคม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
256 / 582
011296
นางกมลทิพย์ ไฝ่ทอง
สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
257 / 583
012030
นางสาวภุมรินทร์ ยาเภา
สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
258 / 583
012073
นางสาวเผอิญ วงษ์ทับทิม
สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
259 / 583
013585
นายศราวุธ คำแก้ว
สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
260 / 583
013684
นางวริศรา ณีศะนันท์
สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
261 / 583
013802
นางสาวระย้า คงขาว
สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
262 / 583
013916
นางสาวปริศนา มณีวงศ์
สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
263 / 583
014017
นายอิศราวุฒ ส้มซ่า
สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
264 / 583
014214
นางรัชนีกร งามนิกุลชลิน
สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
265 / 583
014817
นางจิรโรจน์ จิระเจริญวงศ์
สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
266 / 583
015253
นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข
สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
267 / 583
015688
นายนิรุติ บวบขม
สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
268 / 583
016049
นางสาวทิวาพร พุกกลิ่น
สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
269 / 583
016101
นางสาวจันจิรา อินต๊ะยะ
สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
270 / 583
016470
นางสาวอุษณีย์ ยิ่งสกุล
สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
271 / 583
016554
นางชนิสร โสภาจิตร
สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
272 / 583
016846
นางณัฏฐพิชา โชติมน
สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
273 / 583
017045
นายจิโรจน์ สุพัฒน์
สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
274 / 583
017222
นางสาวนิรวรรณ เลื่อนชิด
สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
275 / 583
017408
นางสาวสุวิมล คงเชย
สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
276 / 583
017551
นางสาวรัชดาภรณ์ พันธ์เรือง
สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
277 / 583
017566
นายมนัส ชนะทวีนันทพงศ์
สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
278 / 583
017893
นางเยาวเรศ รอดม่วง
สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
279 / 583
018767
นางฤทัยกัญญา ชูทอง
สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
280 / 583
018972
นางสาวกนกพร ปู่ดอก
สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
281 / 583
019207
นางนุชจรินทร์ แจ่มสากล
สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
282 / 583
019321
นางสาวชริน เขียวสีทอง
สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
283 / 583
019418
นางสาวสุวนี เมฆพัฒน์
สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
284 / 583
019553
นางยุพิน ทับจาก
สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
285 / 583
019585
นางสาวชลธิชา สุวรรณจันทร์รัศมี
สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
286 / 583
019643
นายวิศวัฒน์ วิลาวัลย์
สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
287 / 584
019685
นางสาวพัชราภรณ์ สุขเมือง
สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
288 / 584
019750
นางสาวนาริน ไกรสา
สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
289 / 584
013433
นายวินัย อยู่มา
ร.ร.บ้านบางคลอง(ร)(ลจ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
290 / 585
013258
นายสมเกียรติ ตุ้ยหล้า
ร.ร.วัดฤทธิ์(ลจ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
291 / 586
011235
นายดอน ชีเปรม
ร.ร.มนต์คีรี(ลจ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
292 / 587
013488
นายจำรัส วันสอน
ร.ร.อนุบาลเมืองสุโขทัย(ลจ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
293 / 588
012235
นายอนุชา ชูกลิ่น
ร.ร.บ้านกล้วย(ลจ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
294 / 589
010524
นางอรัญญา สัพทเสวี
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
295 / 590
011060
นางสาวพัชรินทร์ บุตรเถื่อน
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
296 / 590
011258
นางอัจฉราภรณ์ กนกเมธากุล
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
297 / 590
011884
นางกัญญา อภิไชย์
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
298 / 590
012002
นางจินตนา สุหงษา
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
299 / 590
012174
นางสาวอังคณา ม่วงมา
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
300 / 590
012298
นางสาวจงจินตน์ แจ่มกระจ่าง
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
301 / 590
012317
นางสาวพิชญาภา เกษรบัว
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
302 / 590
012450
นายอนุวัฒน์ สุวรรณมาตย์
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
303 / 590
012465
นางสาวประภัสสร สุวรรณโฉม
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
304 / 590
012560
นางสาวสุนันทา เรืองเดช
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
305 / 590
012676
นางกฤษณา อินทร์ลับ
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
306 / 590
013438
นางธิดา ดวงสุวรรณ
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
307 / 590
013600
นางสาวฐานิตา อยู่อ้น
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
308 / 590
013760
นางน้ำอ้อย นกเพชร
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
309 / 590
013874
นางพันธ์เพ็ญ ชูชิต
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
310 / 590
013878
นางสิตานันท์ ศรีเมือง
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
311 / 590
014013
นางขันธ์ทิพย์ สมหาญวงศ์
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
312 / 590
 

<< กลับไป


สหกรณ์ออมทรัพย์ครูสุโขทัย จำกัด
Sukhothai Teacher Saving Co-Operative LTD.
118 / 2 หมู่ 4 ตำบลธานี อำเภอเมือง จังหวัดสุโขทัย 64000
โทรศัพท์ : สำนักงานใหญ่  0 5561 3049, 0 5561 2431 Fax : 0 5561 2319 ,สาขาสวรรคโลก   0 5564 3236
E-mail sktcoop@gmail.com
Copyright (C) 2018 By IT SKTCOOP