Untitled Document หน้าหลักข่าวสารประชาสัมพันธ์ประกาศติดต่อเรา
ประธานกรรมการ
นายอัมพร  ฉันทรัตน์
ผู้จัดการ
นายนภดล คงกำเหนิด
ดาวน์โหลด แอปสหกรณ์
ได้ทั้งในระบบ iOS และ Android
ข้อมูลภาพรวม
เงินฝาก :
8,559,414,315 บาท 
เงินกู้ :
15,788,003,756 บาท 
หุ้น :
5,401,535,680 บาท 
สมาชิก :
12,458  คน 
ข้อมูล ณ วันที่ 17 พ.ค. 67
เลขบัญชีสหกรณ์ฯ
ลิงค์ที่น่าสนใจ
สถิติผู้เยี่ยมชม
ออนไลน์ :
 
IP :
44.200.86.95  
เข้าชม :
527,529 คน  
 สถิติเริ่มนับ ณ วันที่ 1 ก.ค. 61
 
ยินดีต้อนรับเข้าสู่ เว็บสหกรณ์ออมทรัพย์ครูสุโขทัย จำกัด

Untitled Document
ระบบตรวจสอบรายชื่อเลือกตั้ง

 

* ค้นหาโดยการใส่ เลขสมาชิก หรือ ชื่อ - นามสกุล หรือ สังกัดหน่วยงาน
ข้อมูล ณ วันที่ 31 ต.ค. 66

 
 
จำนวน 9,607 คน
 
เลขสมาชิก
ชื่อ - นามสกุล/สังกัด
สถานที่เลือกตั้ง / เวลา
ลำดับที่/หน้าที่
 
014265
นางสาวกมลกานต์ อินพ่วง
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
313 / 590
014571
นางสาวสุรีย์พร ชาญวิกย์การ
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
314 / 590
014652
นางศศิวิมล จันทร์เจาะ
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
315 / 590
014691
นางสาวรัตนาวดี ทับเงิน
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
316 / 590
014711
นางวันเพ็ญ มหาทรัพย์วรกุล
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
317 / 590
014814
นางสาวจุฑารัตน์ เกตุจำนงค์
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
318 / 590
015425
นางสุภาณี โพธิ์แก้ว
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
319 / 590
015649
นายธวัชชัย ด่านจิระมนตรี
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
320 / 590
015778
นางอัปสร มหาวงศ์
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
321 / 590
015881
นางสาวไปรยา รอดจีน
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
322 / 590
015896
นางสาววรรณนิศา สินสนิท
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
323 / 590
016205
นายทนงศักดิ์ แซ่โค้ว
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
324 / 590
016289
นางสาวอรุณี พวงขจร
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
325 / 591
016556
นางสาวรุ่งนภา น่าดู
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
326 / 591
016659
นายทนงค์ อ้นทอง
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
327 / 591
016814
นางสุกัญนิการ์ กลมกล่อม
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
328 / 591
016931
นางธนัญญา ยานกาย
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
329 / 591
016980
นางลัดดา แจ่มจันทร์
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
330 / 591
017008
นายชัยวัฒน์ ขาวทุ่ง
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
331 / 591
017105
นางสาวอรัญญา คีรีมาศทอง
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
332 / 591
017137
นางจิรนันท์ หิรัญศรี
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
333 / 591
017160
นางสาวเนาวรัตน์ บุตรเพชรรัตน์
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
334 / 591
017229
นางสุรีย์รัตน์ โชติปรีดาพงศ์
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
335 / 591
017282
นางสาวศิริรัตน์ เดชะอังกูร
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
336 / 591
017293
นายกีรติ จันโททัย
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
337 / 591
017392
นางอภิรดี สาบุ่ง
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
338 / 591
017412
นางศิริลักษณ์ ไกรกิจราษฎร์
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
339 / 591
017462
นางสาวศิริรัตน์ อินดี
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
340 / 591
017731
นางบุษบา บุญชู
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
341 / 591
017876
นางวิจิตรา พุกพัก
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
342 / 591
018023
นางสาววารุณี อุ่นใจ
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
343 / 591
018124
นายณัฐวุฒิ บวบมี
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
344 / 591
018125
นางสาวศิริกุล แสงศรี
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
345 / 591
018126
นางสาวอรุณรัตน์ ชะยันโต
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
346 / 591
018127
นางสาวทิพยวรรณ ใจกลม
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
347 / 591
018215
นางสาวกมลชนก โพธิ์จันทร์
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
348 / 591
018333
นายวิสุทธิ ทิมจ้อย
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
349 / 591
018435
นายวัชระ ราตรี
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
350 / 591
018466
นางอัญชนา พานทอง
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
351 / 591
018590
นางสาวเมษปุณยาพร วาดเอื้อยวงศ์
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
352 / 591
018591
นางสาวสุภาภรณ์ สายด้วง
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
353 / 591
018772
นางสุปราณี รอดสิน
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
354 / 591
018878
นางสาวทิพรัตน์ กันใจสอน
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
355 / 592
018897
นายสนธิศักดิ์ มั่นหมาย
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
356 / 592
018922
ว่าที่ร้อยตรีไกรวุฒิ พุ่มเรียบ
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
357 / 592
018946
นางอาทิตย์ติยา สาระเกตุ
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
358 / 592
019114
นายศุภรัตน์ แดนโคกสูง
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
359 / 592
019144
นางศศิธร สุนันทวนิช
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
360 / 592
019155
นางสาวเกษรินทร รอดวิเศษ
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
361 / 592
019156
นางสาวพิณลดา ทิพย์สุคนธ์
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
362 / 592
019255
นายปริญญา จันทนา
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
363 / 592
019326
นายอรรฐพล อาดูร
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
364 / 592
019518
นางสาวอรุณลักษณ์ โตศรีทรัพย์
ร.ร.อนุบาลสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
365 / 592
010985
นายปฐวี พิพัฒน์พงศ์ภวิน
ร.ร.บ้านปากแคว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
366 / 593
014244
นางวิลาวัณย์ อรัญทิมา
ร.ร.บ้านปากแคว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
367 / 593
017099
นายมนตรี ยานกาย
ร.ร.บ้านปากแคว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
368 / 593
017341
นายภควา น้อยนึ่ง
ร.ร.บ้านปากแคว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
369 / 593
017839
นายบุญธรรม เอี่ยมอ่อน
ร.ร.บ้านปากแคว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
370 / 593
017980
นางสาวณัฏฐา กลั่นเรือง
ร.ร.บ้านปากแคว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
371 / 593
019074
นางชไมพร ขำทวี
ร.ร.บ้านปากแคว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
372 / 593
019276
นางสาวปพิชญา เลี่ยงอิ้ว
ร.ร.บ้านปากแคว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
373 / 593
014736
นางพรทิพย์ แตงตุ้มรุ่งโรจน์
ร.ร.บ้านบางคลอง (ส)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
374 / 594
017022
นายจรัส คำแคว่น
ร.ร.บ้านบางคลอง (ส)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
375 / 594
017361
นางสาวสายน้ำผึ้ง ใจวงค์เป็ง
ร.ร.บ้านบางคลอง (ส)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
376 / 594
019213
นางสาวนฤมล พรมแตง
ร.ร.บ้านบางคลอง (ส)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
377 / 594
012468
นายบุญเกิด เผือกใต้
ร.ร.บ้านบางคลอง (ร)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
378 / 595
013879
นางเพ็ญศรี ผู้อินทร์เที่ยง
ร.ร.บ้านบางคลอง (ร)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
379 / 595
015005
นางสาวเรณู เมฆตานี
ร.ร.บ้านบางคลอง (ร)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
380 / 595
018660
นางสาวพัชรินทร์ วรรณวงค์กา
ร.ร.บ้านบางคลอง (ร)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
381 / 595
013006
นางจุฑามาศ เสาแบน
ร.ร.วัดฤทธิ์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
382 / 596
014940
นางวิชชุดา ดำปิก
ร.ร.วัดฤทธิ์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
383 / 596
017957
นางสาวสิรินภา จันทรวงศ์
ร.ร.วัดฤทธิ์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
384 / 596
018244
นางสาวปัทมา หนูมาก
ร.ร.วัดฤทธิ์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
385 / 596
018791
นางสาวกาญจนา เสือมั่น
ร.ร.วัดฤทธิ์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
386 / 596
018812
นางสาววันเพ็ญ สุ่มแก้ว
ร.ร.วัดฤทธิ์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
387 / 596
018883
นายอนุชา ปาคา
ร.ร.วัดฤทธิ์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
388 / 596
019080
นางสาวกมลวรรณ ดีจาด
ร.ร.วัดฤทธิ์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
389 / 596
019435
นายมงคล มากจีน
ร.ร.วัดฤทธิ์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
390 / 596
009545
นายมานพ เจริญโห้
ร.ร.วัดตาลเตี้ย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
391 / 597
012123
นายวินัย เกตุเอี่ยม
ร.ร.วัดตาลเตี้ย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
392 / 597
013703
นางนงเยาว์ พรจันทรารักษ์
ร.ร.วัดตาลเตี้ย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
393 / 597
017339
นางสาวเสาวรส สิงห์สังข์
ร.ร.วัดตาลเตี้ย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
394 / 597
017746
นายพีระพงศ์ มั่นไสย์
ร.ร.วัดตาลเตี้ย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
395 / 597
018422
นางสาวไพริน มั่นเหมาะ
ร.ร.วัดตาลเตี้ย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
396 / 597
019441
นางนิฎตินาฎ จันทร์โท
ร.ร.วัดตาลเตี้ย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
397 / 597
017542
นางสาวนริศรา ประศาสตร์ศิลป์
ร.ร.บ้านสวนเหนือ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
398 / 598
017965
นางสาวนิตยา มั่นพุ่ม
ร.ร.บ้านสวนเหนือ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
399 / 598
019301
นางสาวนันทินี เกตุชาญ
ร.ร.บ้านสวนเหนือ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
400 / 598
019647
ว่าที่ร้อยตรีหญิงวิไลวรรณ อุ่นปัญญา
ร.ร.บ้านสวนเหนือ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
401 / 598
018928
นางสาวณัฐติกานต์ แจ้งนคร
ร.ร.วัดยางเอน
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
402 / 599
019416
นางสาววันวิสาข์ เรืองคำ
ร.ร.วัดยางเอน
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
403 / 599
012476
นางนงเยาว์ ป้อมแก้ว
ร.ร.วัดจันทร์ ฯ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
404 / 600
013288
นางดวงดาว ศรีสมุทร
ร.ร.วัดจันทร์ ฯ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
405 / 600
015169
นายเจริญ ภู่เพ็ง
ร.ร.วัดจันทร์ ฯ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
406 / 600
015379
นางสาวนิรชรา นิลนนท์
ร.ร.วัดจันทร์ ฯ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
407 / 600
015691
นางสาววาริน คล่ำคง
ร.ร.วัดจันทร์ ฯ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
408 / 600
016422
นางสงกรานต์ สงวนศรี
ร.ร.วัดจันทร์ ฯ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
409 / 600
016620
นางสาวสมนึก โพธิ์แก้ว
ร.ร.วัดจันทร์ ฯ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
410 / 600
016888
นางกิจตรา โตงิ้ว
ร.ร.วัดจันทร์ ฯ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
411 / 600
017047
นางศิริกาญจน์ บุญชู
ร.ร.วัดจันทร์ ฯ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
412 / 600
 

<< กลับไป


สหกรณ์ออมทรัพย์ครูสุโขทัย จำกัด
Sukhothai Teacher Saving Co-Operative LTD.
118 / 2 หมู่ 4 ตำบลธานี อำเภอเมือง จังหวัดสุโขทัย 64000
โทรศัพท์ : สำนักงานใหญ่  0 5561 3049, 0 5561 2431 Fax : 0 5561 2319 ,สาขาสวรรคโลก   0 5564 3236
E-mail sktcoop@gmail.com
Copyright (C) 2018 By IT SKTCOOP