Untitled Document หน้าหลักข่าวสารประชาสัมพันธ์ประกาศติดต่อเรา
ประธานกรรมการ
นายอัมพร  ฉันทรัตน์
ผู้จัดการ
นายนภดล คงกำเหนิด
ดาวน์โหลด แอปสหกรณ์
ได้ทั้งในระบบ iOS และ Android
ข้อมูลภาพรวม
เงินฝาก :
8,612,065,478 บาท 
เงินกู้ :
15,583,517,172 บาท 
หุ้น :
5,390,516,700 บาท 
สมาชิก :
12,406  คน 
ข้อมูล ณ วันที่ 29 ก.พ. 67
เลขบัญชีสหกรณ์ฯ
ลิงค์ที่น่าสนใจ
สถิติผู้เยี่ยมชม
ออนไลน์ :
 
IP :
44.200.77.92  
เข้าชม :
519,036 คน  
 สถิติเริ่มนับ ณ วันที่ 1 ก.ค. 61
 
ยินดีต้อนรับเข้าสู่ เว็บสหกรณ์ออมทรัพย์ครูสุโขทัย จำกัด

Untitled Document
ระบบตรวจสอบรายชื่อเลือกตั้ง

 

* ค้นหาโดยการใส่ เลขสมาชิก หรือ ชื่อ - นามสกุล หรือ สังกัดหน่วยงาน
ข้อมูล ณ วันที่ 31 ต.ค. 66

 
 
จำนวน 9,607 คน
 
เลขสมาชิก
ชื่อ - นามสกุล/สังกัด
สถานที่เลือกตั้ง / เวลา
ลำดับที่/หน้าที่
 
006178
นางวรนุช ทองพูล
สนง.ศิลปกรที่ 6 สุโขทัย(บ.ลจ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
713 / 633
006834
นายสุทิน ต่ายมี
สนง.ศิลปกรที่ 6 สุโขทัย(บ.ลจ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
714 / 633
007614
นายธวัช ประเจิดสกุล
สนง.ศิลปกรที่ 6 สุโขทัย(บ.ลจ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
715 / 633
008326
นายสอิ้ง ต่ายมี
สนง.ศิลปกรที่ 6 สุโขทัย(บ.ลจ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
716 / 633
009048
นายสุรพงศ์ สอนโต
สนง.ศิลปกรที่ 6 สุโขทัย(บ.ลจ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
717 / 633
012227
นายสินธุ์สมุทร เรืองจันทร์
สนง.ศิลปกรที่ 6 สุโขทัย(บ.ลจ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
718 / 633
012228
นายชัยรัตน์ ภุมราเศวต
สนง.ศิลปกรที่ 6 สุโขทัย(บ.ลจ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
719 / 633
011754
นางสาวพิมชนก ขำประเสริฐ
สนง.ศิลปกรที่ 6 สุโขทัย(หักจากกำแพงเพชร)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
720 / 634
016972
นางสาวเบญจวรรณ จันทราช
สนง.ศิลปกรที่ 6 สุโขทัย(หักจากกำแพงเพชร)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
721 / 634
001482
นางศรีประไพ ศิริศรีลดามาศ
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
722 / 635
009075
นางกนิษฐา วงศ์เศรษฐภูษิต
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
723 / 635
010344
นายวิชา นวลนุช
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
724 / 635
010696
นางวัลยา สุขภัฎ
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
725 / 635
010697
นายบัณฑิต สุขกัฎ
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
726 / 635
011673
นางเหมือนขวัญ สุวรรณศิลป์
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
727 / 635
011674
นางอัมพร กันเกตุ
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
728 / 635
011759
นายบดินทร์ เจนนาวิน
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
729 / 635
012230
ว่าที่ร้อยตรีฉัตรดา ยิ้มแย้ม
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
730 / 635
012231
นายสมชาย ยิ้มแย้ม
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
731 / 635
012232
นายพงษ์เทพ เรือนหลวง
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
732 / 635
012233
นายพัชรชัย สิทธิโชค
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
733 / 635
012375
นางชนิธิกาญจน์ สืบสายจันทร์
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
734 / 635
012422
นางสาวชิสา ภูจอมจิตร
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
735 / 635
012808
นางจุฑารัตน์ นวลนุช
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
736 / 635
013286
นายพรเทพ ศรีรัตนานนท์
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
737 / 635
013517
นายสุรเดช ขำทวี
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
738 / 635
013737
นางสาวรัชชนก ศรีเจริญ
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
739 / 635
013893
นายธราเดช ธเนศศุภกฤติ
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
740 / 635
014095
นางเกษร เอมโอด
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
741 / 635
014222
นายอโนทัย ส้มอ่ำ
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
742 / 635
014388
นายนิติ เอมโอด
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
743 / 635
014590
นายอฐธน เดชะกูล
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
744 / 635
014790
ว่าที่ร้อยตรีบงกฎ เขียนเจริญ
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
745 / 635
015079
นายอัศวิน โลหะการก
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
746 / 635
015416
นายพงษ์ศรี แก้วรัตนศรีโพธิ์
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
747 / 635
016310
นางสาวพิมพ์พรลภัส ลักษณะวิเชียร
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
748 / 635
016442
นางวราภรณ์ ส้มอ่ำ
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
749 / 635
016627
นายจามร หนูเมือง
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
750 / 635
016869
นางเสมอปัญญา จันทร์หอม
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
751 / 635
016912
นางสาวเนตรทราย ย่อยพรมราช
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
752 / 636
016999
นายทรงเกียรติ จันทร์หอม
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
753 / 636
017380
นางสาวณัฐธยา รังสิยานนท์
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
754 / 636
017880
นางสาวณัฎฐชา คงชัย
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
755 / 636
018195
นายภุมรินทร์ มณีวงษ์
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
756 / 636
018416
นายอิทธิกร คามาโช
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
757 / 636
018765
นายเจษฎา เนตรพลับ
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
758 / 636
018882
นางสาวรภัสสรณ์ พุฒิชวัลพัฒน์
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
759 / 636
018976
นางสาวพาขวัญชลธรณ์ ศรีมหานาม
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
760 / 636
019087
นายทรรศนะ ภาคอัมพร
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
761 / 636
019571
นางสาวพิมพ์พร แสนคำหล้า
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
762 / 636
019572
นายปานปั้น ปลั่งเจริญศรี
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
763 / 636
019573
นางสาวกรกนก สมทรง
วิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
764 / 636
004019
นางสมใจ สุจริต
วิทยาลัยนาฏศิลป์ (บำนาญ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
765 / 637
006194
นางบรรจง เจียงพรม
วิทยาลัยนาฏศิลป์ (บำนาญ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
766 / 637
006197
นายบัณฑิต ศรีบัว
วิทยาลัยนาฏศิลป์ (บำนาญ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
767 / 637
006240
นางฟ้ามุ่ย ศรีบัว
วิทยาลัยนาฏศิลป์ (บำนาญ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
768 / 637
006476
นางวริณี มีจุ้ย
วิทยาลัยนาฏศิลป์ (บำนาญ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
769 / 637
007398
นางสาวเมทินี ตัลยารักษ์
วิทยาลัยนาฏศิลป์ (บำนาญ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
770 / 637
007399
นางสาวสุมาลี พรหมชาติ
วิทยาลัยนาฏศิลป์ (บำนาญ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
771 / 637
008207
นายสุเทพ มั่นสุข
วิทยาลัยนาฏศิลป์ (บำนาญ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
772 / 637
008373
นายบุญชู กันเกตุ
วิทยาลัยนาฏศิลป์ (บำนาญ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
773 / 637
008484
นางมัณฑนา จันทร์เสม
วิทยาลัยนาฏศิลป์ (บำนาญ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
774 / 637
008544
นางลออ น้อยวงศ์
วิทยาลัยนาฏศิลป์ (บำนาญ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
775 / 637
008545
นางสาวมาลัยพร กิจประสงค์
วิทยาลัยนาฏศิลป์ (บำนาญ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
776 / 637
009699
นางนิรมล หาญทองกูล
วิทยาลัยนาฏศิลป์ (บำนาญ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
777 / 637
009846
นางบุญลือ แห้วเหมือน
วิทยาลัยนาฏศิลป์ (บำนาญ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
778 / 637
011357
นายลอง ธนากูลไกรกิติ
วิทยาลัยนาฏศิลป์ (บำนาญ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
779 / 637
011486
นางรัดใจ ศิริพงษ์
วิทยาลัยนาฏศิลป์ (บำนาญ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
780 / 637
011762
นายสาคร แก่นเรณู
วิทยาลัยนาฏศิลป์ (บำนาญ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
781 / 637
012199
นางนภาภรณ์ คชแก้ว
วิทยาลัยนาฏศิลป์ (บำนาญ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
782 / 637
012430
นางพีรานุช รุ่งศรี
วิทยาลัยนาฏศิลป์ (บำนาญ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
783 / 637
012528
นางสาวกุสุมาลักษณ์ ขันธศรี
วิทยาลัยนาฏศิลป์ (บำนาญ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
784 / 637
012979
นางวาสนา ปาลกะวงศ์ ณ อยุธยา
วิทยาลัยนาฏศิลป์ (บำนาญ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
785 / 637
014389
นางสาวกุลนันท์ โพธิ์พรมศรี
วิทยาลัยนาฏศิลป์ (บำนาญ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
786 / 637
017901
นายสุรพล ยงค์เจาะ
วิทยาลัยนาฏศิลป์ (บำนาญ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
787 / 637
016218
นางสาวระพีพร แก้วแสนฉาย
วิทยาลัยนาฏศิลป์(พนง)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
788 / 638
016219
นางสาวกันยารัตน์ นาครัตน์
วิทยาลัยนาฏศิลป์(พนง)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
789 / 638
016220
นางสายชล ผดุงพันธ์
วิทยาลัยนาฏศิลป์(พนง)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
790 / 638
016885
นางสาวสุวิชา อัตถวิโรจน์
วิทยาลัยนาฏศิลป์(พนง)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
791 / 638
013019
นายทวีศักดิ์ กระต่ายน้อย
ลูกจ้างวิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
792 / 639
013046
นายสุทน นิ่มเพ็ง
ลูกจ้างวิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
793 / 639
013079
นายวสันต์ หนูเมือง
ลูกจ้างวิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
794 / 639
013287
นายประโมทย์ ภู่น้อย
ลูกจ้างวิทยาลัยนาฏศิลป์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
795 / 639
011276
นางบุญชู สาดี
สนง.วัฒนธรรมจังหวัดสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
796 / 640
011454
นางปรีชญา พรมชู
สนง.วัฒนธรรมจังหวัดสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
797 / 640
013862
นางจิรวรรณ ศรีสกุล
สนง.วัฒนธรรมจังหวัดสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
798 / 640
014079
นางพรนิภา พันธุ์ชื่น
สนง.วัฒนธรรมจังหวัดสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
799 / 640
015575
นางสาวบุษบา วงค์อุ่นใจ
สนง.วัฒนธรรมจังหวัดสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
800 / 640
016170
นางสาวอมรวรรณ ตรีเนตร
สนง.วัฒนธรรมจังหวัดสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
801 / 640
017182
นางสาวนฤมล ลัมมะวิชัย
สนง.วัฒนธรรมจังหวัดสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
802 / 640
017249
นางสาววิลาวัณย์ ขำฉา
สนง.วัฒนธรรมจังหวัดสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
803 / 640
017762
นางสาวอำภา คมสันต์
สนง.วัฒนธรรมจังหวัดสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
804 / 640
017763
นางสาวเกสรา บุญชัยเรืองขจร
สนง.วัฒนธรรมจังหวัดสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
805 / 640
018902
ว่าที่ร้อยตรีธนวัฒน์ พรมมาสิทธิ์
สนง.วัฒนธรรมจังหวัดสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
806 / 640
018903
นายนราทิพย์ ดารดาษ
สนง.วัฒนธรรมจังหวัดสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
807 / 640
018956
นายวิทวัฒน์ ข่มอาวุธ
สนง.วัฒนธรรมจังหวัดสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
808 / 640
018957
นางสาวธิดารัตน์ จันทร์บ้านคลอง
สนง.วัฒนธรรมจังหวัดสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
809 / 640
019543
นางสาวพิมลรัตน์ จุลพันธ์
สนง.วัฒนธรรมจังหวัดสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
810 / 640
019569
นายศราวุฒิ โยชนะ
สนง.วัฒนธรรมจังหวัดสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
811 / 640
019574
นายวีรพงษ์ วงศรี
สนง.วัฒนธรรมจังหวัดสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
812 / 640
 

<< กลับไป


สหกรณ์ออมทรัพย์ครูสุโขทัย จำกัด
Sukhothai Teacher Saving Co-Operative LTD.
118 / 2 หมู่ 4 ตำบลธานี อำเภอเมือง จังหวัดสุโขทัย 64000
โทรศัพท์ : สำนักงานใหญ่  0 5561 3049, 0 5561 2431 Fax : 0 5561 2319 ,สาขาสวรรคโลก   0 5564 3236
E-mail sktcoop@gmail.com
Copyright (C) 2018 By IT SKTCOOP