Untitled Document หน้าหลักข่าวสารประชาสัมพันธ์ประกาศติดต่อเรา
ประธานกรรมการ
นายอัมพร  ฉันทรัตน์
ผู้จัดการ
นายนภดล คงกำเหนิด
ดาวน์โหลด แอปสหกรณ์
ได้ทั้งในระบบ iOS และ Android
ข้อมูลภาพรวม
เงินฝาก :
8,595,177,358 บาท 
เงินกู้ :
15,887,357,822 บาท 
หุ้น :
5,412,223,500 บาท 
สมาชิก :
12,483  คน 
ข้อมูล ณ วันที่ 19 มิ.ย. 67
เลขบัญชีสหกรณ์ฯ
ลิงค์ที่น่าสนใจ
สถิติผู้เยี่ยมชม
ออนไลน์ :
 
IP :
44.222.64.76  
เข้าชม :
530,829 คน  
 สถิติเริ่มนับ ณ วันที่ 1 ก.ค. 61
 
ยินดีต้อนรับเข้าสู่ เว็บสหกรณ์ออมทรัพย์ครูสุโขทัย จำกัด

Untitled Document
ระบบตรวจสอบรายชื่อเลือกตั้ง

 

* ค้นหาโดยการใส่ เลขสมาชิก หรือ ชื่อ - นามสกุล หรือ สังกัดหน่วยงาน
ข้อมูล ณ วันที่ 31 ต.ค. 66

 
 
จำนวน 9,607 คน
 
เลขสมาชิก
ชื่อ - นามสกุล/สังกัด
สถานที่เลือกตั้ง / เวลา
ลำดับที่/หน้าที่
 
019678
นายธานี ภาคีชีพ
สนง.วัฒนธรรมจังหวัดสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
813 / 640
005688
นางเพ็ญทิพย์ เขียวฤทธ์
สนง.วัฒนธรรมจังหวัดสุโขทัย(บ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
814 / 641
007934
นายกวีศักดิ์ เหมราช
สนง.วัฒนธรรมจังหวัดสุโขทัย(บ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
815 / 641
010068
นางอังคณา ศรีสมุทร
สนง.วัฒนธรรมจังหวัดสุโขทัย(บ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
816 / 641
012369
นายสมศักดิ์ ลิขสิทธิ์
สนง.วัฒนธรรมจังหวัดสุโขทัย(บ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
817 / 641
013819
นายมนตรี มุสิกาพรรณ
สนง.วัฒนธรรมจังหวัดสุโขทัย(บ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
818 / 641
013994
นายบุญชู พวงกุหลาบ
สนง.วัฒนธรรมจังหวัดสุโขทัย(บ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
819 / 641
014311
นางสาวพนารัตน์ วสุวัฒนศรี
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
820 / 642
015314
นางทวีพร ช่วยเพล
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
821 / 642
015386
นางสาวชนิดา แก้วนาค
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
822 / 642
015958
นางวงเดือน พรมวิชัย
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
823 / 642
016587
นายวิทวัส หาหอม
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
824 / 642
016961
นางสาวจันจิรา น่วมนวล
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
825 / 642
017396
นางสุพัตรา จันทร์น้อย
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
826 / 642
017613
นายอานนท์ เขียวแก้ว
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
827 / 642
017853
นายจินตวัฒน์ จันทร์น้อย
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
828 / 642
018099
นายธัณนพชมฒ์ รินรา
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
829 / 642
018100
นางสาวช่อทิพย์ มงคลธวัช
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
830 / 642
018102
นางสาวพิรัชพร สูงปานเขา
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
831 / 642
018103
นางสาวปราณีย์ รักเมืองไพร
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
832 / 642
018332
นางสาวอรณี ทาอินต๊ะ
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
833 / 642
018344
นางสาวภัควลัญชญ์ พรมสุวรรณ
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
834 / 642
018345
นางสาวพรทิพา สุธงษา
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
835 / 642
018346
นางสาวขวัญดาว บัวบุญ
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
836 / 642
018347
นางวัชราภรณ์ ปะสะจัน
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
837 / 642
018820
นางสาวมุกธิดา ปัญญาเหมือง
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
838 / 642
018823
นายกฤษพิรเมศ ธิปะตะ
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
839 / 642
018824
นางสาวไพลิน อินอำพร
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
840 / 642
018839
นางสาวนริสา ทองท้วม
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
841 / 642
018840
นางเบญจพร ใจจินา
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
842 / 642
018857
นางสาวลลิดา ไชยชนะ
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
843 / 642
018891
นางสนอง แสงคำ
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
844 / 642
018945
นางสาวพิมพ์สิริ เงินนา
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
845 / 642
018982
นางวิมลมาส เชื้อคำ
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
846 / 642
018998
นางสาวสุกัญญา ชุมคำลือ
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
847 / 642
019044
นายสุวรรณ มั่นคง
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
848 / 642
019145
นางสาวธัญญาภรณ์ สุกันทา
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
849 / 642
019146
นางทัศนีย์ กาหลง
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
850 / 643
019195
นางสาวนรีรัตน์ บางเฟื่อง
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
851 / 643
019302
นางสาวญาณิชศา ภูมิพระบุ
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
852 / 643
019315
นางสาวทิพย์ลดา อยู่เกษม
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
853 / 643
019316
นางสาวศศิกานต์ ศิริมา
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
854 / 643
019320
นางสาววรรธน์พิมลอร ธนะหมอก
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
855 / 643
019322
นางสาวเสาวลักษณ์ ยาวิละ
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
856 / 643
019323
นางสาวชรินธร์รัตน์ ชาวลี้แสน
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
857 / 643
019377
นายศุภการณ์ จันทร์จรูญ
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
858 / 643
019538
นายโกสินทร์ เพ็งสลุด
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
859 / 643
019539
นางสาวอัณตา โตขำ
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
860 / 643
019555
นายจัตตุพร ป้าดีเหนือ
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
861 / 643
019607
นางสาวธัญลักษณ์ มาลัย
ศูนย์ศึกษาพิเศษสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
862 / 643
003439
นางจินตนา อัมพรภาค
บำนาญ สพป.สท.เขต 1
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
863 / 644
003844
นายดำรงค์ฤกษ์ กลิ่นแก้ว
บำนาญ สพป.สท.เขต 1
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
864 / 644
003869
นายณรงค์ อัมพรภาค
บำนาญ สพป.สท.เขต 1
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
865 / 644
006113
นางบุญชู ติวุตานนท์
บำนาญ สพป.สท.เขต 1
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
866 / 644
006627
นายมานิต ปานสุข
บำนาญ สพป.สท.เขต 1
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
867 / 644
006795
นางดารารัตน์ นิคม
บำนาญ สพป.สท.เขต 1
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
868 / 644
006983
นางสายสุนีย์ มนตรีวิวัฒน์
บำนาญ สพป.สท.เขต 1
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
869 / 644
009460
นางสาววรรณรัตน์ ก๋องตาวงค์
บำนาญ สพป.สท.เขต 1
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
870 / 644
009923
นายมานพ คงนา
บำนาญ สพป.สท.เขต 1
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
871 / 644
010275
นางสาวมะลิ ตุ้มบุตร
บำนาญ สพป.สท.เขต 1
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
872 / 644
010276
นางทัศยา แพงโตนด
บำนาญ สพป.สท.เขต 1
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
873 / 644
010494
นายณรงค์ ม่วงเย็น
บำนาญ สพป.สท.เขต 1
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
874 / 644
011048
นางณัฐกาญจน์ คำอินทร์
บำนาญ สพป.สท.เขต 1
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
875 / 644
011311
นางเสาวลพ เดาวเรส
บำนาญ สพป.สท.เขต 1
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
876 / 644
011418
นายสามารถ รัตนพร
บำนาญ สพป.สท.เขต 1
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
877 / 644
011744
นายสมบูรณ์ หลำพรม
บำนาญ สพป.สท.เขต 1
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
878 / 644
011777
นางสาววีณา แสนโกศิก
บำนาญ สพป.สท.เขต 1
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
879 / 644
012107
นางปราณี พวงคำ
บำนาญ สพป.สท.เขต 1
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
880 / 644
012156
นางสาวเสนอ แสงนิล
บำนาญ สพป.สท.เขต 1
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
881 / 644
012610
นางสุดาพร กิจภพเลิศศิลป์
บำนาญ สพป.สท.เขต 1
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
882 / 644
012768
นายศักดิ์ชัย บุญสนอง
บำนาญ สพป.สท.เขต 1
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
883 / 644
013254
นายประพันธ์ จันทร์จเร
บำนาญ สพป.สท.เขต 1
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
884 / 644
013365
นางสาวทิพย์วรรณ คล่ำคง
บำนาญ สพป.สท.เขต 1
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
885 / 644
013780
นายนวัช มันตะสูตร
บำนาญ สพป.สท.เขต 1
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
886 / 644
013891
นายสมพงษ์ อิ่มอก
บำนาญ สพป.สท.เขต 1
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
887 / 644
013933
นายภิญโญ บุญมา
บำนาญ สพป.สท.เขต 1
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
888 / 644
014064
นางสมพร แตงก่อ
บำนาญ สพป.สท.เขต 1
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
889 / 644
014134
นางชุลีกร นิธิวรรณกุล
บำนาญ สพป.สท.เขต 1
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
890 / 644
014267
นางเบ็ญจา พรหมณะ
บำนาญ สพป.สท.เขต 1
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
891 / 644
014780
นางฉลอง หลำพรม
บำนาญ สพป.สท.เขต 1
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
892 / 644
014861
นางพรพสุนิต กระการดี
บำนาญ สพป.สท.เขต 1
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
893 / 645
016498
นายสุทิศ ทองสนิทกาญจน์
บำนาญ สพป.สท.เขต 1
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
894 / 645
000018
นางประสบสุข ชัยประเสริฐ
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
895 / 646
000036
นางประภาศรี มีจุ้ย
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
896 / 646
000113
นายบุญธรรม สุดสวาท
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
897 / 646
000114
นางมันทนา สุดสวาท
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
898 / 646
000125
นางจิราภรณ์ คงรักษา
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
899 / 646
000156
นางสาวทองชุบ พัฒนเจริญ
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
900 / 646
000157
นายระวิ รื่นรักษ์
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
901 / 646
000212
นายชลอ มุสิกภูตานนท์
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
902 / 646
000402
นายอนุกูล ชูกลิ่น
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
903 / 646
000737
นางจันทรา จันทน์หอมประดิษฐ์
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
904 / 646
000947
นางสาวจำลอง สังข์ตุ่น
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
905 / 646
000961
นายจำลอง ปั้นปิตานุสรณ์
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
906 / 646
000993
นางวิภา คชแก้ว
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
907 / 646
001202
นายสุนทร ศิริศรีลดามาศ
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
908 / 646
001313
นางอารี ปล้องนาค
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
909 / 646
001330
นายสวาท อิ่มรอด
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
910 / 646
001338
นางมยุรี อ่อนสุวรรณ
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
911 / 646
001370
นางสาวฉนำ สอนสิงห์
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
912 / 646
 

<< กลับไป


สหกรณ์ออมทรัพย์ครูสุโขทัย จำกัด
Sukhothai Teacher Saving Co-Operative LTD.
118 / 2 หมู่ 4 ตำบลธานี อำเภอเมือง จังหวัดสุโขทัย 64000
โทรศัพท์ : สำนักงานใหญ่  0 5561 3049, 0 5561 2431 Fax : 0 5561 2319 ,สาขาสวรรคโลก   0 5564 3236
E-mail sktcoop@gmail.com
Copyright (C) 2018 By IT SKTCOOP