Untitled Document หน้าหลักข่าวสารประชาสัมพันธ์ประกาศติดต่อเรา
ประธานกรรมการ
นายอัมพร  ฉันทรัตน์
ผู้จัดการ
นายนภดล คงกำเหนิด
ดาวน์โหลด แอปสหกรณ์
ได้ทั้งในระบบ iOS และ Android
ข้อมูลภาพรวม
เงินฝาก :
8,612,065,478 บาท 
เงินกู้ :
15,583,517,172 บาท 
หุ้น :
5,390,516,700 บาท 
สมาชิก :
12,406  คน 
ข้อมูล ณ วันที่ 29 ก.พ. 67
เลขบัญชีสหกรณ์ฯ
ลิงค์ที่น่าสนใจ
สถิติผู้เยี่ยมชม
ออนไลน์ :
 
IP :
44.200.77.92  
เข้าชม :
519,040 คน  
 สถิติเริ่มนับ ณ วันที่ 1 ก.ค. 61
 
ยินดีต้อนรับเข้าสู่ เว็บสหกรณ์ออมทรัพย์ครูสุโขทัย จำกัด

Untitled Document
ระบบตรวจสอบรายชื่อเลือกตั้ง

 

* ค้นหาโดยการใส่ เลขสมาชิก หรือ ชื่อ - นามสกุล หรือ สังกัดหน่วยงาน
ข้อมูล ณ วันที่ 31 ต.ค. 66

 
 
จำนวน 9,607 คน
 
เลขสมาชิก
ชื่อ - นามสกุล/สังกัด
สถานที่เลือกตั้ง / เวลา
ลำดับที่/หน้าที่
 
006544
นางสาววรรณฤดี คำบุศย์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1713 / 675
006599
นางกัญญนันทน์ กิตติยศวราธรณ์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1714 / 675
006650
นางสุรีย์ พุทธรักษ์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1715 / 675
006665
นางวรรณพร วิทธวัช
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1716 / 675
006756
นางณฐากาญจน์ ภูมิรัตนไพศาล
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1717 / 675
006768
นางเปรมฤดี ธนกิตติเกษม
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1718 / 675
007322
จ่าสิบตรีณรงค์ ประศาสตร์ศิลป์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1719 / 675
007433
นายนรัตน์ พ่วงสุวรรณ
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1720 / 675
007471
นายนพเก้า รัตนาวิบูลย์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1721 / 675
007477
นางวันทนีย์ สุขเจริญ
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1722 / 675
007565
นายจิราวุธ คุ้มจันทร์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1723 / 675
007567
นายเรืองวิทย์ ปรากฏวงษ์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1724 / 675
007639
นายสุนัย ศรีม่วง
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1725 / 675
007744
นายประสงค์ ทิพย์ธานี
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1726 / 675
007828
นายธราวัฒน์ เรืองจิรโรจน์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1727 / 675
007829
นางสุชารัตน์ เรืองจิรโรจน์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1728 / 675
007830
นางรัชนีพร เนียมสุวรรณ
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1729 / 675
007873
นายดำเนิน นันทะกมล
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1730 / 675
007874
นายวีรศักดิ์ ศรีสุริย์วงศ์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1731 / 675
007915
นายธนูศักดิ์ ยอดเพชร
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1732 / 675
007937
นางนันทนา เอมะปาน
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1733 / 675
008003
นายเสน่ห์ เขียวแก้ว
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1734 / 675
008011
นางทิพวรรณ โพธิ์พันธุ์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1735 / 675
008056
นายบุญมี มะริด
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1736 / 675
008058
นางสาวอัจฉรา อินทรรุ่ง
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1737 / 675
008063
นางสาวพรทิพา สรวงศ์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1738 / 676
008070
นางฐานิตดา เสมาทอง
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1739 / 676
008137
นายสุชาติ ทองแจ่ม
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1740 / 676
008214
นายณรงค์ กิจสนาโยธิน
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1741 / 676
008215
นายสมพร อินดี
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1742 / 676
008279
นายวันชัย วงศ์เทพนิวัติ
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1743 / 676
008397
นายวรินทร์ ชำนาญผา
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1744 / 676
008466
นางสาวกัญญาณัฏฐ์ พูลสวัสดิ์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1745 / 676
008467
นางสาวพวงชมภู สิงห์ชงค์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1746 / 676
008653
นางวริยาภรณ์ ธรัชอภิสวัสดิ์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1747 / 676
008713
นายชาลี ไพโรจน์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1748 / 676
008799
นางวรี ยงค์เจาะ
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1749 / 676
008865
นายประดิษฐ์ บุตรสุวรรณ
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1750 / 676
008876
นายสุรพงษ์ ประศาสตร์ศิลป์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1751 / 676
008877
นางพิมพรรณ ประสิทธิวงษ์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1752 / 676
008888
นางฐานิตา ศิริรัตตานนท์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1753 / 676
008965
นางสาวเรวดี ด่านกิตติไกรลาศ
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1754 / 676
008966
นางสาวอารยา อภิมนท์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1755 / 676
008967
นางจินดา แก่งศิริ
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1756 / 676
009047
นางธนารีย์ ฟูงาม
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1757 / 676
009157
นายสงกรานต์ เสมาทอง
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1758 / 676
009158
นางรัตนา วงศ์โชติรัตน์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1759 / 676
009318
นางศิริวัลย์ มะโต
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1760 / 676
009321
นางแววดาว อยู่สุข
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1761 / 676
009488
นางภรณี กังวาล
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1762 / 676
009524
นางสุวรรณา ตรีธรรมพินิจ
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1763 / 676
009555
นางกาญจนาภรณ์ กล่อมคุ้ม
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1764 / 676
009582
นางปนัดดา แย้มชู
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1765 / 676
009584
นางละเอียด นิตยชาติ
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1766 / 676
009736
นางวิมลรัตน์ เพ็ญภาคกุล
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1767 / 676
009844
นางศศิพันธุ์ หนูเทพย์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1768 / 677
009895
นายธีระพล ตุ้มพ่วง
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1769 / 677
009945
นายสมเกียรติ สมกูล
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1770 / 677
009946
นางช่อทิพย์ นาคะภากร
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1771 / 677
010027
นางชุลีพร ฟักทอง
บำนาญสวรรคโลก สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1772 / 677
010053
นางวัชราภรณ์ ลวดลาย
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1773 / 677
010085
นายสนิท น้อยคง
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1774 / 677
010086
นางปราณี น้อยคง
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1775 / 677
010290
นายสุนทร เพ็ญภาคกุล
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1776 / 677
010336
นางสาวสุกัญญา อาทิตย์ทอง
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1777 / 677
010389
นางชุติมา ไพโรจน์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1778 / 677
010587
นางสาวสาคร สุขสัมพันธ์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1779 / 677
010589
นางอิงอร สมกูล
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1780 / 677
010741
นางกรรณิการ์ รัตนาวิบูลย์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1781 / 677
010744
นางสาโรช อินทร์ปนาม
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1782 / 677
010745
นางสาวอมรรัตน์ สุชัยธนาวนิช
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1783 / 677
010760
นางภิราณี คงเจริญ
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1784 / 677
010761
นายธีรศักดิ์ คงเจริญ
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1785 / 677
010793
นางสาวสุภาวณีย์ แพจุ้ย
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1786 / 677
010836
นายธานินทร์ ลิ้มเสถียรวงศ์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1787 / 677
010868
นายชัยวัฒน์ พวงทอง
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1788 / 677
010921
นายชยาพล แป้นจันทร์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1789 / 677
010975
นายเสน่ห์ สุธีฐิติวัฒน์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1790 / 677
010992
นายอารมณ์ ผิวดำ
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1791 / 677
011274
นายสถิตย์ ตรีกุย
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1792 / 677
011275
นายสมชัย ตังควิเวชกุล
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1793 / 677
011304
นางยุพิน ม่วงเขียว
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1794 / 677
011398
นางภรวรรณ อิ่มประเกียนธรรม
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1795 / 677
011425
นางสาวเพ็ญศรี กล่อมคุ้ม
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1796 / 677
011501
นางเพ็ญประภา น้อยยม
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1797 / 677
011560
นายฐมทัศน์ เข็มพล
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1798 / 678
011616
นางเฉลิม พรกระแส
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1799 / 678
011617
นางสาวนันทนี เรืองอภิรมย์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1800 / 678
011618
นางสาวรสรินทร์ ลำไย
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1801 / 678
011630
นางอุไรวรรณ เหมืองแก้ว
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1802 / 678
011663
นางกัลยา บุญสนอง
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1803 / 678
011670
นายธงชัย สันติชาติ
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1804 / 678
011671
นายประสิทธิ์ อังคะไวมงคล
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1805 / 678
011677
นายประโยชน์ จินดารัตน์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1806 / 678
011720
นางสมศรี คงกระพันธ์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1807 / 678
011747
นายพีระพงษ์ เอี่ยมสำอางค์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1808 / 678
011748
นางนงเยาว์ มารดาพิทักษ์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1809 / 678
011751
นางนิตยา คุ้มจันทร์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1810 / 678
011763
นางไพรวัลย์ อนุรักษ์พิทักษ์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1811 / 678
011844
นางสุพจนา สุนันทวนิช
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1812 / 678
 

<< กลับไป


สหกรณ์ออมทรัพย์ครูสุโขทัย จำกัด
Sukhothai Teacher Saving Co-Operative LTD.
118 / 2 หมู่ 4 ตำบลธานี อำเภอเมือง จังหวัดสุโขทัย 64000
โทรศัพท์ : สำนักงานใหญ่  0 5561 3049, 0 5561 2431 Fax : 0 5561 2319 ,สาขาสวรรคโลก   0 5564 3236
E-mail sktcoop@gmail.com
Copyright (C) 2018 By IT SKTCOOP