Untitled Document หน้าหลักข่าวสารประชาสัมพันธ์ประกาศติดต่อเรา
ประธานกรรมการ
นายอัมพร  ฉันทรัตน์
ผู้จัดการ
นายนภดล คงกำเหนิด
ดาวน์โหลด แอปสหกรณ์
ได้ทั้งในระบบ iOS และ Android
ข้อมูลภาพรวม
เงินฝาก :
7,976,163,137 บาท 
เงินกู้ :
14,592,060,982 บาท 
หุ้น :
5,287,477,810 บาท 
สมาชิก :
12,133  คน 
ข้อมูล ณ วันที่ 01 ธ.ค. 65
เลขบัญชีสหกรณ์ฯ
ลิงค์ที่น่าสนใจ
สถิติผู้เยี่ยมชม
ออนไลน์ :
 
IP :
18.207.136.189  
เข้าชม :
460,656 คน  
 สถิติเริ่มนับ ณ วันที่ 1 ก.ค. 61
 
ยินดีต้อนรับเข้าสู่ เว็บสหกรณ์ออมทรัพย์ครูสุโขทัย จำกัด

Untitled Document
ระบบตรวจสอบรายชื่อเลือกตั้ง

 

* ค้นหาโดยการใส่ เลขสมาชิก หรือ ชื่อ - นามสกุล หรือ สังกัดหน่วยงาน
ข้อมูล ณ วันที่ 1 พ.ย. 65

 
 
จำนวน 9,386 คน
 
เลขสมาชิก
ชื่อ - นามสกุล/สังกัด
สถานที่เลือกตั้ง / เวลา
ลำดับที่/หน้าที่
 
018043
นางสาวอุทัยวรรณ บุญจันทร์
วิทยาลัยเทคนิค
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2040 / 712
018474
นายสุรศักดิ์ ชัยพรรคพานิช
วิทยาลัยเทคนิค
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2041 / 712
018512
นายนฤเบศ แก้วเสน
วิทยาลัยเทคนิค
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2042 / 712
018743
นางสาวสาวิตรี ชูดอกไม้
วิทยาลัยเทคนิค
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2043 / 712
018949
นายสราวุธ ภู่แขวงแสง
วิทยาลัยเทคนิค
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2044 / 712
018958
นางสาวตวงเงิน เพชรกำแหง
วิทยาลัยเทคนิค
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2045 / 712
018978
นายนริศ เกิดธูป
วิทยาลัยเทคนิค
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2046 / 712
004861
นางเครือวัลย์ ศุขเสงี่ยม
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2047 / 713
006783
นางชลันรัตน์ อาภรณ์รัตน์
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2048 / 713
006924
นายสำริด นาคะบุตร
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2049 / 713
007112
นางสาวสมศรี พรมมิ
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2050 / 713
007118
นางธวัลณ์รัตน์ ยอดเพชร
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2051 / 713
007576
นายยงยุทธ ลุงคะ
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2052 / 713
007725
นายมนัส จันโท
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2053 / 713
007940
นายรังสฤษฎ์ สมเขื่อน
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2054 / 713
007942
นางวาสนา ขำหาญ
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2055 / 713
007944
นายโพธิชัย ศรีเดช
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2056 / 713
008016
นายชาตรี ปัญญาเทพ
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2057 / 713
008394
นายสมพิศ เทียนฟัก
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2058 / 713
008395
นายจิตรศักดิ์ สายก้อน
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2059 / 713
008616
นายสมพงษ์ พรหมปั้น
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2060 / 713
008740
นายสุวัฒน์ นิยมไทย
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2061 / 713
008959
นางวีรวรรณ เวียงทอง
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2062 / 713
009178
นายชาญ ผลวงษ์
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2063 / 713
009179
นางสาวณัฐกานต์ พุทธสนธิพจน์
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2064 / 713
009528
นายปราโมทย์ สันติโรจนกุล
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2065 / 713
009728
นายภูวดล ทรัพย์สิน
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2066 / 713
009729
นายประมินทร์ เพ่งพินิจ
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2067 / 713
009870
นางนิธาพร ลุงคะ
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2068 / 713
009999
นางอรยา บุราคร
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2069 / 713
010054
นางสุภาวดี ตัณทานนท์
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2070 / 713
010112
นายสุรศักดิ์ ใสสอาด
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2071 / 713
010977
นายภาคี บุราคร
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2072 / 713
011110
นายประสาร สุขสอน
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2073 / 713
011163
นายฉลาด อ่องรัก
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2074 / 714
011164
นายสมพร ใจวิสุทธิ์หรรษา
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2075 / 714
011377
นายวีรศักดิ์ รัตนเสถียร
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2076 / 714
011619
นายชูชาติ พรามจร
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2077 / 714
012089
นายสุธี สุกิจธรรมภาณ
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2078 / 714
012628
นายชาติชาย พึ่งเงิน
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2079 / 714
012731
นายสะอาด มหาศรานนท์
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2080 / 714
012848
นายพิษณุ คมขำ
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2081 / 714
014302
นายนิคม เนียมกลั่น
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2082 / 714
014317
นายสงบ ธารีธาร
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2083 / 714
014592
นายสังวร ด้วงบาง
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2084 / 714
010903
นางจันทรมาส กล่ำเอม
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2085 / 715
010984
นายพิทักษ์ อุปัญญ์
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2086 / 715
011942
นางอุบล ไชยโย
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2087 / 715
012169
นางสาวสมพิศ พัดบัว
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2088 / 715
012900
นายสัญชัย ปี่แก้ว
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2089 / 715
013075
นายสุดใจ นุ่มพรม
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2090 / 715
013076
นางวิกานดา ละอองเดช
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2091 / 715
013091
นางเสมอ เวชสถล
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2092 / 715
013184
นางสุธีรัตน์ คล้ายสมบูรณ์
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2093 / 715
013283
นายธีระพงษ์ กระการดี
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2094 / 715
013327
นายสุรเชษฐ์ นาครินทร์
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2095 / 715
013539
นางสุภารัตน์ ติรพจน์กุล
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2096 / 715
013559
นางจุฑามาศ ช้อนนาค
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2097 / 715
013806
นายวรพันธ์ เพิ่มพูล
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2098 / 715
013882
นายสิทธิชัย เสาเสนา
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2099 / 715
013921
นางสาวกัณนิการ์ จันทรโกเมศ
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2100 / 715
013922
นางสาวพจนาพร เซี่ยงว่อง
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2101 / 715
013959
นางจารุวรรณ คงน้อย
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2102 / 715
014385
นางสาวมรรษพร สีขาว
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2103 / 715
014669
นางสาวไพรินทร์ น้อมเศียร
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2104 / 715
015250
นางปนัดดา ลิ่มภูษิตเจริญ
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2105 / 715
015745
นายอิษวัต รัตนสมบัติ
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2106 / 715
015848
นางวนิดา ไกรกิจราษฏร์
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2107 / 715
015849
นางพิไลวรรณ ไทยกล้า
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2108 / 715
016196
นางปาริชาติ โปยขุนทด
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2109 / 715
016524
นายพุฒิพัฒน์ เสือมั่นทรงยศ
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2110 / 715
016643
นางสาวรัชนิกร ยอดดี
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2111 / 715
016834
นางสาวอัลชลี ขุนศรีสุข
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2112 / 716
016935
นางสาวรุจจิรา รามัญรักษ์
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2113 / 716
016936
นางรุ่งฤดี เดชฟุ้ง
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2114 / 716
017033
นายชาตรี จันทร์ธีระกุล
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2115 / 716
017084
นางพรรณสิยา นิธิกิตติ์สุขเกษม
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2116 / 716
017203
นางสาวภัชราภรณ์ พิมพา
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2117 / 716
017362
นางธัญสินี เป็นสุข
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2118 / 716
017388
นายธนเดช แป้นโพธิ์กลาง
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2119 / 716
017617
นางกนกวรรณ หาญกำธร
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2120 / 716
017624
นางธิดาวรรณ เขียวปั้น
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2121 / 716
017675
นางสาวศรีสุดา ภาคชัย
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2122 / 716
017676
นายสิทธิชัย วันทอง
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2123 / 716
017730
นางนิตยา คณธี
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2124 / 716
017836
นายชรินทร์ทิพย์ ศรีเตว็ด
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2125 / 716
017907
นางสาวศุภกานต์ ดิดขำ
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2126 / 716
018070
นางสาวปวีณา นพนรินทร์
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2127 / 716
018915
นางสาวธนัญญา กันทะสุข
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2128 / 716
018992
นายปรีชา ตั้งสุขขีย์ศิริ
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2129 / 716
019084
นางกนกวรรณ สวนใต้
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2130 / 716
019364
นายไพศาล สุขสด
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2131 / 716
003313
นายสมเดช พุ่มชา
วิทยาลัยอาชีว บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2132 / 717
003584
นางสาววรนารถ เมฆศิรนภาพงศ์
วิทยาลัยอาชีว บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2133 / 717
007217
นายอำพร รักเส็ง
วิทยาลัยอาชีว บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2134 / 717
007410
นางจิตรเจริญ เคหะวัฒกานนท์
วิทยาลัยอาชีว บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2135 / 717
007970
นายนิคม เหลี่ยมจุ้ย
วิทยาลัยอาชีว บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2136 / 717
008392
นายสนอง เวฬุมาศ
วิทยาลัยอาชีว บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2137 / 717
009184
นางกาญจนา พรหมปั้น
วิทยาลัยอาชีว บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2138 / 717
009286
นางศุภนิธย์ เลิศศรี
วิทยาลัยอาชีว บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา -
2139 / 717
 

<< กลับไป


สหกรณ์ออมทรัพย์ครูสุโขทัย จำกัด
Sukhothai Teacher Saving Co-Operative LTD.
118 / 2 หมู่ 4 ตำบลธานี อำเภอเมือง จังหวัดสุโขทัย 64000
โทรศัพท์ : สำนักงานใหญ่  0 5561 3049, 0 5561 2431 Fax : 0 5561 2319 ,สาขาสวรรคโลก   0 5564 3236
E-mail sktcoop@gmail.com
Copyright (C) 2018 By IT SKTCOOP