Untitled Document หน้าหลักข่าวสารประชาสัมพันธ์ประกาศติดต่อเรา
ประธานกรรมการ
นายอัมพร  ฉันทรัตน์
ผู้จัดการ
นายนภดล คงกำเหนิด
ดาวน์โหลด แอปสหกรณ์
ได้ทั้งในระบบ iOS และ Android
ข้อมูลภาพรวม
เงินฝาก :
8,559,414,315 บาท 
เงินกู้ :
15,788,003,756 บาท 
หุ้น :
5,401,535,680 บาท 
สมาชิก :
12,458  คน 
ข้อมูล ณ วันที่ 17 พ.ค. 67
เลขบัญชีสหกรณ์ฯ
ลิงค์ที่น่าสนใจ
สถิติผู้เยี่ยมชม
ออนไลน์ :
 
IP :
44.200.86.95  
เข้าชม :
527,517 คน  
 สถิติเริ่มนับ ณ วันที่ 1 ก.ค. 61
 
ยินดีต้อนรับเข้าสู่ เว็บสหกรณ์ออมทรัพย์ครูสุโขทัย จำกัด

Untitled Document
ระบบตรวจสอบรายชื่อเลือกตั้ง

 

* ค้นหาโดยการใส่ เลขสมาชิก หรือ ชื่อ - นามสกุล หรือ สังกัดหน่วยงาน
ข้อมูล ณ วันที่ 31 ต.ค. 66

 
 
จำนวน 9,607 คน
 
เลขสมาชิก
ชื่อ - นามสกุล/สังกัด
สถานที่เลือกตั้ง / เวลา
ลำดับที่/หน้าที่
 
005514
นางรัตนา ยอดหาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1913 / 685
005738
นายสังวน ภู่ขำ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1914 / 685
005806
นางพรรณี เกื้อหนุน
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1915 / 685
006398
นายวิโรจน์ พันธุ์อุดม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1916 / 685
006401
นายจิระศักดิ์ เอนกพงษ์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1917 / 685
006404
นายโกเศษ บุญเที่ยง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1918 / 685
007500
นางกิ่งเพชร เงินทอง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1919 / 685
007538
นายจรัญ แก้วทุ่ง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1920 / 685
007827
นายณัฐพัชร์ พูลสวัสดิ์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1921 / 685
008801
นายสาด แก้วทุ่ง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1922 / 685
008957
นายจำลอง คำชู
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1923 / 685
009163
นายนพพนชัย รุ่งรดี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1924 / 685
009167
นายรัฐเลิศ ฉายกี่
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1925 / 685
009418
นางพาชื่น ตันสุวรรณ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1926 / 685
009965
นายวัชรินทร์ เงินทอง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1927 / 685
010794
นางพัฒนี ศักดิ์เดชานนท์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1928 / 685
011075
นายชลชาติ พุ่มมาก
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1929 / 685
011757
นายเขมชาติ ตันสุวรรณ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1930 / 685
012929
นางสาวชลธร สิ้วอินทร์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1931 / 685
013771
จ่าสิบเอกภราดร สังกรแก้ว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1932 / 685
013772
นายทรงเดช เสมอคำ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1933 / 685
014101
นายไพฑูรย์ ประเสริฐทรัพย์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1934 / 685
016544
นางวิไลพร เอี่ยมสำอางค์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1935 / 685
019268
นางสาวณัฐภร อินทุยศ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1936 / 685
005261
นายเสงี่ยม สีนวล
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย บำนาญลูกจ้าง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1937 / 686
007502
นายจำแลง ยิ้มยวน
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย บำนาญลูกจ้าง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1938 / 686
008567
นายโอด รอบุญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย บำนาญลูกจ้าง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1939 / 686
008861
นายมณฑป ผ่องศรี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย บำนาญลูกจ้าง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1940 / 686
009168
นายนเรศ ผูกอ้น
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย บำนาญลูกจ้าง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1941 / 686
009173
นายทองหล่อ แถมเงิน
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย บำนาญลูกจ้าง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1942 / 686
005329
นางสุภาพิศ พิชากูล
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1943 / 687
012527
นายอำนาจ สิทธิ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1944 / 687
013662
นางสาวนิติวรรณ พิชากูล
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1945 / 687
013663
นายวศิน ยะวงศ์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1946 / 687
013671
นายนิกร ยาพรม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1947 / 687
013766
นางสิริพร มีผดุง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1948 / 687
013774
นางสาวเอมอร ฤกษ์ดี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1949 / 687
014014
นายเกียรติศักดิ์ สิทธิ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1950 / 687
015160
นางสาวธารารัตน์ เรืองจิตต์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1951 / 687
015403
นางสาวอุทัย สุพัฒน์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1952 / 687
015404
นางปทิตตาท์ วงศ์แสงเทียน
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1953 / 687
015413
นางสาวสาลี่ สมาเอม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1954 / 687
015956
นายดำเนิน สีนวล
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1955 / 687
015957
นายไพรวรรณ ชำนาญจันทร์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1956 / 687
016324
นางสาวกาญจน์สิริรักษา บุญเอี่ยม
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1957 / 687
016428
นายชัยณรง มะยมหิน
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1958 / 687
016540
นางสาวอัฐชลากร เกิดช่าง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1959 / 687
016541
นางสาวจุฑารัตน์ บำรุงไทย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1960 / 687
016546
ว่าที่ร้อยตรีจตุพล ราชพลแสน
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1961 / 687
016822
นายศักดาวุฒิ กาศวิบูลย์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1962 / 687
017654
นางสาวนับดาว ทองวินิชศิลป
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1963 / 687
017655
นางสาวเสาวลักษณ์ สุนทราลักษณ์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1964 / 687
017657
ว่าที่ร้อยตรีมนตรี จั่นมา
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1965 / 687
017658
นายธิติ แซ่สง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1966 / 687
017659
นางสาวยุพาพร สุวะไกร
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1967 / 687
017711
นายธีรวิทย์ อินต๊ะปัญญา
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1968 / 687
017909
นางสาวบงกชกร ทองสุก
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1969 / 687
018275
นายทศพล ชวนบุญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1970 / 687
018579
ว่าที่ร้อยตรีทินกร บุญปัน
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1971 / 687
018942
นายบูชิต จิ๋วนารายณ์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1972 / 687
018943
นางสาววชิราภรณ์ เกตุสุวรรณ์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1973 / 688
018944
นางวธัญญา ยะวงศ์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1974 / 688
018950
นายอาจินต์ โลมาสืบสกุล
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1975 / 688
019278
นายชัชชานนท์ พูลสวัสดิ์
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1976 / 688
019335
นางสาวกรรณาภรณ์ ชุรี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1977 / 688
019365
นายชำนาญ สุคันธ์ภักดี
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1978 / 688
019367
นางสาวนรัญญา ด้วงพลับ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1979 / 688
019368
นายศรัณย์ สุวรรณษา
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1980 / 688
014363
นายสิทธิชัย ทองอยู่
บำนาญ สนง.พุทธศาสนา
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1981 / 689
018904
นางกาญจนา จันทร์งาม
บำนาญ สนง.พุทธศาสนา
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1982 / 689
014231
นางสุภาพร ปรีเปรม
สนง.พุทธศาสนา จ.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1983 / 690
014763
นางปริญญา เหมรา
สนง.พุทธศาสนา จ.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1984 / 690
014764
นายวิเจษฐชัย อาจสงคราม
สนง.พุทธศาสนา จ.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1985 / 690
014910
นายบำรุง ชำนาญจุ้ย
สนง.พุทธศาสนา จ.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1986 / 690
016774
นายฐกร พุทธเผือก
สนง.พุทธศาสนา จ.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1987 / 690
016775
นายธนกร จุ้ยดิษฐ์
สนง.พุทธศาสนา จ.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1988 / 690
018905
นางสาวจังคนิภา ชุ่มทอง
สนง.พุทธศาสนา จ.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1989 / 690
018906
นายคมสันต์ เทือกตา
สนง.พุทธศาสนา จ.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1990 / 690
019451
นายพรมรินทร์ ขวัญอ่อน
สนง.พุทธศาสนา จ.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1991 / 690
003508
นางวีนา ประดิษฐพัฒนชาญ
วิทยาลัยเทคนิค
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1992 / 691
009484
นางเปรมจิต ลิมปะพันธุ์
วิทยาลัยเทคนิค
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1993 / 691
010001
นายสุทธิรักษ์ ขำหาญ
วิทยาลัยเทคนิค
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1994 / 691
010698
นายไกรสร สุภาวิลัย
วิทยาลัยเทคนิค
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1995 / 691
010905
นางสาวละออ เศษกลาง
วิทยาลัยเทคนิค
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1996 / 691
011872
นางนฤมล สายก้อน
วิทยาลัยเทคนิค
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1997 / 691
012305
นายธีระชัย ไตรเกษม
วิทยาลัยเทคนิค
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1998 / 691
012371
นายเชาวฤทธิ์ พัวงามประเสริฐ
วิทยาลัยเทคนิค
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1999 / 691
012372
นายภิญโญ คำยวง
วิทยาลัยเทคนิค
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2000 / 691
012459
นายสมใจ รอดคง
วิทยาลัยเทคนิค
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2001 / 691
012460
นายประสิทธิ์ ภู่พันธ์
วิทยาลัยเทคนิค
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2002 / 691
012629
นายธนสิทธิ์ บัวหอม
วิทยาลัยเทคนิค
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2003 / 691
012730
นายสมชาย แช่มชื่น
วิทยาลัยเทคนิค
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2004 / 691
013039
นายวิทย์ อ้นจร
วิทยาลัยเทคนิค
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2005 / 691
013236
นางอรอุมา รอดคง
วิทยาลัยเทคนิค
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2006 / 691
013248
นายธีรโชติ คงพูล
วิทยาลัยเทคนิค
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2007 / 691
013256
นายศิวาวุฒิ สอนเม่น
วิทยาลัยเทคนิค
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2008 / 691
013281
นายอานนท์ จันทร์หอม
วิทยาลัยเทคนิค
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2009 / 691
013476
นายบุญมี เมธาอัครเดชา
วิทยาลัยเทคนิค
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2010 / 691
013531
นายอนุชาติ อินสด
วิทยาลัยเทคนิค
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2011 / 691
013609
นายจำรัส นกเพ็ชร
วิทยาลัยเทคนิค
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2012 / 691
 

<< กลับไป


สหกรณ์ออมทรัพย์ครูสุโขทัย จำกัด
Sukhothai Teacher Saving Co-Operative LTD.
118 / 2 หมู่ 4 ตำบลธานี อำเภอเมือง จังหวัดสุโขทัย 64000
โทรศัพท์ : สำนักงานใหญ่  0 5561 3049, 0 5561 2431 Fax : 0 5561 2319 ,สาขาสวรรคโลก   0 5564 3236
E-mail sktcoop@gmail.com
Copyright (C) 2018 By IT SKTCOOP