Untitled Document หน้าหลักข่าวสารประชาสัมพันธ์ประกาศติดต่อเรา
ประธานกรรมการ
นายอัมพร  ฉันทรัตน์
ผู้จัดการ
นายนภดล คงกำเหนิด
ดาวน์โหลด แอปสหกรณ์
ได้ทั้งในระบบ iOS และ Android
ข้อมูลภาพรวม
เงินฝาก :
8,595,177,358 บาท 
เงินกู้ :
15,887,357,822 บาท 
หุ้น :
5,412,223,500 บาท 
สมาชิก :
12,483  คน 
ข้อมูล ณ วันที่ 19 มิ.ย. 67
เลขบัญชีสหกรณ์ฯ
ลิงค์ที่น่าสนใจ
สถิติผู้เยี่ยมชม
ออนไลน์ :
 
IP :
44.222.64.76  
เข้าชม :
530,809 คน  
 สถิติเริ่มนับ ณ วันที่ 1 ก.ค. 61
 
ยินดีต้อนรับเข้าสู่ เว็บสหกรณ์ออมทรัพย์ครูสุโขทัย จำกัด

Untitled Document
ระบบตรวจสอบรายชื่อเลือกตั้ง

 

* ค้นหาโดยการใส่ เลขสมาชิก หรือ ชื่อ - นามสกุล หรือ สังกัดหน่วยงาน
ข้อมูล ณ วันที่ 31 ต.ค. 66

 
 
จำนวน 9,607 คน
 
เลขสมาชิก
ชื่อ - นามสกุล/สังกัด
สถานที่เลือกตั้ง / เวลา
ลำดับที่/หน้าที่
 
012670
นายบุญเป็ง รัตนะ
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2113 / 695
012731
นายสะอาด มหาศรานนท์
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2114 / 695
012848
นายพิษณุ คมขำ
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2115 / 695
013331
นางสาวธัญลักษณ์ ประดิษฐ์ทอง
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2116 / 695
013718
นายสมพงษ์ มารอด
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2117 / 695
014302
นายนิคม เนียมกลั่น
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2118 / 695
014317
นายสงบ ธารีธาร
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2119 / 695
014592
นายสังวร ด้วงบาง
วิทยาลัยเทคนิค บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2120 / 695
010903
นางจันทรมาส กล่ำเอม
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2121 / 696
010984
นายพิทักษ์ อุปัญญ์
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2122 / 696
011942
นางอุบล ไชยโย
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2123 / 696
012169
นางสาวสมพิศ พัดบัว
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2124 / 696
012900
นายสัญชัย ปี่แก้ว
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2125 / 696
013075
นายสุดใจ นุ่มพรม
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2126 / 696
013076
นางวิกานดา ละอองเดช
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2127 / 696
013091
นางเสมอ เวชสถล
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2128 / 696
013184
นางสุธีรัตน์ คล้ายสมบูรณ์
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2129 / 696
013327
นายสุรเชษฐ์ นาครินทร์
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2130 / 696
013539
นางสุภารัตน์ ติรพจน์กุล
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2131 / 696
013559
นางจุฑามาศ ช้อนนาค
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2132 / 696
013806
นายวรพันธ์ เพิ่มพูล
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2133 / 696
013882
นายสิทธิชัย เสาเสนา
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2134 / 696
013921
นางสาวกัณนิการ์ จันทรโกเมศ
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2135 / 696
013922
นางสาวพจนาพร เซี่ยงว่อง
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2136 / 696
013959
นางจารุวรรณ คงน้อย
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2137 / 696
014385
นางสาวมรรษพร สีขาว
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2138 / 696
014669
นางสาวไพรินทร์ น้อมเศียร
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2139 / 696
015250
นางปนัดดา ลิ่มภูษิตเจริญ
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2140 / 696
015745
นายอิษวัต รัตนสมบัติ
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2141 / 696
015848
นางวนิดา ไกรกิจราษฏร์
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2142 / 696
015849
นางพิไลวรรณ ไทยกล้า
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2143 / 696
016196
นางปาริชาติ โปยขุนทด
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2144 / 696
016524
นายพุฒิพัฒน์ เสือมั่นทรงยศ
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2145 / 696
016643
นางสาวรัชนิกร ยอดดี
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2146 / 696
016834
นางสาวอัลชลี ขุนศรีสุข
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2147 / 696
016897
นายชรินทร์ ฟักรักษา
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2148 / 696
016935
นางสาวรุจจิรา รามัญรักษ์
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2149 / 696
016936
นางรุ่งฤดี เดชฟุ้ง
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2150 / 696
017033
นายชาตรี จันทร์ธีระกุล
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2151 / 697
017203
นางสาวภัชราภรณ์ พิมพา
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2152 / 697
017362
นางธัญสินี เป็นสุข
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2153 / 697
017388
นายธนเดช แป้นโพธิ์กลาง
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2154 / 697
017617
นางกนกวรรณ หาญกำธร
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2155 / 697
017624
นางธิดาวรรณ เขียวปั้น
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2156 / 697
017676
นายสิทธิชัย วันทอง
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2157 / 697
017730
นางนิตยา คณธี
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2158 / 697
017836
นายชรินทร์ทิพย์ ศรีเตว็ด
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2159 / 697
017907
นางสาวศุภกานต์ ดิดขำ
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2160 / 697
018070
นางสาวปวีณา นพนรินทร์
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2161 / 697
018915
นางสาวธนัญญา กันทะสุข
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2162 / 697
018992
นายปรีชา ตั้งสุขขีย์ศิริ
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2163 / 697
019084
นางกนกวรรณ สวนใต้
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2164 / 697
019364
นายไพศาล สุขสด
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2165 / 697
019399
นายพงศกร ประวัติดี
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2166 / 697
019400
นายณัฐพล ปราบพินาศ
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2167 / 697
019401
นายวุฒิชัย วงษ์ช่อเส็ง
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2168 / 697
019402
นายกฤติน หิริโอ
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2169 / 697
019403
นางสาวหฤษฎี ศรีวิลา
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2170 / 697
019404
นายภาณุพงศ์ หมื่นกัน
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2171 / 697
019405
นางสาวศรสวรรค์ เซ็นหอม
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2172 / 697
019406
นายจักรพงศ์ คำผา
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2173 / 697
019447
นางสาวธิดารัตน์ ทองเที่ยง
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2174 / 697
019664
นางวิไล ศรีวิชา
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2175 / 697
019665
นางสาวทัดญาพร วรรณะศิลปิน
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2176 / 697
019742
นายกิติภูมิ ใจกล้า
วิทยาลัยอาชีว
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2177 / 697
003313
นายสมเดช พุ่มชา
วิทยาลัยอาชีว บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2178 / 698
003584
นางสาววรนารถ เมฆศิรนภาพงศ์
วิทยาลัยอาชีว บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2179 / 698
007217
นายอำพร รักเส็ง
วิทยาลัยอาชีว บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2180 / 698
007410
นางจิตรเจริญ เคหะวัฒกานนท์
วิทยาลัยอาชีว บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2181 / 698
007970
นายนิคม เหลี่ยมจุ้ย
วิทยาลัยอาชีว บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2182 / 698
008392
นายสนอง เวฬุมาศ
วิทยาลัยอาชีว บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2183 / 698
009184
นางกาญจนา พรหมปั้น
วิทยาลัยอาชีว บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2184 / 698
009286
นางศุภนิธย์ เลิศศรี
วิทยาลัยอาชีว บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2185 / 698
009530
นายธวัช ฝ้ายเทศ
วิทยาลัยอาชีว บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2186 / 698
009697
นางสิริพร รอดแสวง
วิทยาลัยอาชีว บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2187 / 698
010243
นางสุภัคณา คงพิรอด
วิทยาลัยอาชีว บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2188 / 698
011090
นายเอนก ปิ่นเงิน
วิทยาลัยอาชีว บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2189 / 698
011100
นางศิริกุล เสงี่ยมศักดิ์
วิทยาลัยอาชีว บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2190 / 698
011165
นายธเนศ เสงี่ยมศักดิ์
วิทยาลัยอาชีว บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2191 / 698
011332
นางสาวนิ่มนวล สุขสวรรค์
วิทยาลัยอาชีว บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2192 / 698
011389
นายสมบัติ เฉยเอี่ยม
วิทยาลัยอาชีว บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2193 / 698
011459
นายวีระ บัวนุ่ม
วิทยาลัยอาชีว บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2194 / 698
011591
นางชะมัยพร เหลี่ยมจุ้ย
วิทยาลัยอาชีว บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2195 / 698
011873
นายถวิล ทองงาม
วิทยาลัยอาชีว บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2196 / 698
012090
นางญาดาณี วงษ์พูล
วิทยาลัยอาชีว บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2197 / 698
013283
นายธีระพงษ์ กระการดี
วิทยาลัยอาชีว บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2198 / 698
013454
นางทัศนีย์ รุ่มรวย
วิทยาลัยอาชีว บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2199 / 698
014290
นางจารุวรรณ สุรงคพรรณ
วิทยาลัยอาชีว บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2200 / 698
014293
นางพรประดิษฐ์ เลือกหา
วิทยาลัยอาชีว บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2201 / 698
014303
นางศนิชล เนียมกลั่น
วิทยาลัยอาชีว บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2202 / 698
015875
นางสารินทร สินอำพล
วิทยาลัยอาชีว บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2203 / 698
017175
นางเพทาย ซื่อสัจจพงษ์
วิทยาลัยอาชีว บำนาญ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2204 / 698
013710
นายธนิสร กลิ่นมาลี
วิทยาลัยสารพัดช่าง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2205 / 699
015490
นางวาริน สอนง่ายดี
วิทยาลัยสารพัดช่าง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2206 / 699
015783
นายพิเชษฐ์ บังวรรณ์
วิทยาลัยสารพัดช่าง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2207 / 699
016726
นายกิตติ พุ่มพวง
วิทยาลัยสารพัดช่าง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2208 / 699
019134
นายสุเมธ กิ่งแก้ว
วิทยาลัยสารพัดช่าง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2209 / 699
019193
นายสมภพ อินทร์อยู่
วิทยาลัยสารพัดช่าง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2210 / 699
019393
นางสาววชิราภรณ์ ขุนทอง
วิทยาลัยสารพัดช่าง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2211 / 699
019408
นางสาวรมิตา เรือนสังข์
วิทยาลัยสารพัดช่าง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2212 / 699
 

<< กลับไป


สหกรณ์ออมทรัพย์ครูสุโขทัย จำกัด
Sukhothai Teacher Saving Co-Operative LTD.
118 / 2 หมู่ 4 ตำบลธานี อำเภอเมือง จังหวัดสุโขทัย 64000
โทรศัพท์ : สำนักงานใหญ่  0 5561 3049, 0 5561 2431 Fax : 0 5561 2319 ,สาขาสวรรคโลก   0 5564 3236
E-mail sktcoop@gmail.com
Copyright (C) 2018 By IT SKTCOOP