Untitled Document หน้าหลักข่าวสารประชาสัมพันธ์ประกาศติดต่อเรา
ประธานกรรมการ
นายอัมพร  ฉันทรัตน์
ผู้จัดการ
นายนภดล คงกำเหนิด
ดาวน์โหลด แอปสหกรณ์
ได้ทั้งในระบบ iOS และ Android
ข้อมูลภาพรวม
เงินฝาก :
8,595,177,358 บาท 
เงินกู้ :
15,887,357,822 บาท 
หุ้น :
5,412,223,500 บาท 
สมาชิก :
12,483  คน 
ข้อมูล ณ วันที่ 19 มิ.ย. 67
เลขบัญชีสหกรณ์ฯ
ลิงค์ที่น่าสนใจ
สถิติผู้เยี่ยมชม
ออนไลน์ :
 
IP :
44.222.64.76  
เข้าชม :
530,832 คน  
 สถิติเริ่มนับ ณ วันที่ 1 ก.ค. 61
 
ยินดีต้อนรับเข้าสู่ เว็บสหกรณ์ออมทรัพย์ครูสุโขทัย จำกัด

Untitled Document
ระบบตรวจสอบรายชื่อเลือกตั้ง

 

* ค้นหาโดยการใส่ เลขสมาชิก หรือ ชื่อ - นามสกุล หรือ สังกัดหน่วยงาน
ข้อมูล ณ วันที่ 31 ต.ค. 66

 
 
จำนวน 9,607 คน
 
เลขสมาชิก
ชื่อ - นามสกุล/สังกัด
สถานที่เลือกตั้ง / เวลา
ลำดับที่/หน้าที่
 
015334
นางขัญทอง ภูทรัพย์
เทศบาลเมืองสุโขทัย 2
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2613 / 723
015336
นางสาวเกวลิน ชมประเสริฐ
เทศบาลเมืองสุโขทัย 2
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2614 / 723
015851
นางจารุวรรณ บัวพิมพ์
เทศบาลเมืองสุโขทัย 2
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2615 / 723
016209
นางสาวปิยะวรรณ สุวรรณวงศ์
เทศบาลเมืองสุโขทัย 2
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2616 / 723
016600
นางสาวแสงรวี ปิ่นทอง
เทศบาลเมืองสุโขทัย 2
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2617 / 723
016783
นางสาวฐิติพร ชาญชัยกิตติกร
เทศบาลเมืองสุโขทัย 2
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2618 / 723
016919
นางสาวภัทรีรัชฏ์ สุวรรณพฤกษ์
เทศบาลเมืองสุโขทัย 2
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2619 / 723
017199
นางสาวสโรบล ศรีสุภกร
เทศบาลเมืองสุโขทัย 2
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2620 / 723
017231
นางพรรณทิวา แซ่โค้ว
เทศบาลเมืองสุโขทัย 2
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2621 / 723
017452
นางสาวชนิศา ชำนาญจุ้ย
เทศบาลเมืองสุโขทัย 2
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2622 / 723
017780
นางสาวรัตนา ศรีสุวรรณ
เทศบาลเมืองสุโขทัย 2
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2623 / 723
018320
นางสาวนนทวรรณ ลาทอง
เทศบาลเมืองสุโขทัย 2
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2624 / 723
018574
นางสาวภาวิณี หลำพรม
เทศบาลเมืองสุโขทัย 2
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2625 / 723
018612
นายณรงค์ ไทยเรือง
เทศบาลเมืองสุโขทัย 2
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2626 / 723
018768
นางสาวมนสิกานต์ สงวนธีรพงศ์
เทศบาลเมืองสุโขทัย 2
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2627 / 723
012845
นายไพบูลย์ น้อยดิษฐ์
เทศบาลเมืองสุโขทัย(กอง)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2628 / 724
015646
นายวันดี พุ่มชา
เทศบาลเมืองสุโขทัย(กอง)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2629 / 724
019158
นายวิโรจน์ ชูชาติ
เทศบาลเมืองสุโขทัย(กอง)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2630 / 724
019230
นายไชยวัฒน์ เรียงทอง
เทศบาลเมืองสุโขทัย(กอง)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2631 / 724
019562
นายภาณุมาศ มนสิการชัย
เทศบาลเมืองสุโขทัย(กอง)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2632 / 724
015111
นางจันทร์ตรี ศักดิ์ชัชวาล
อนุบาลวัดตระพังทอง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2633 / 725
015112
นางสาวณัฐพร อ่ำทุ่ง
อนุบาลวัดตระพังทอง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2634 / 725
015200
นางธนานันต์ กำเงิน
อนุบาลวัดตระพังทอง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2635 / 725
016001
นางสาวจารุวรรณ พรมเพ็ชร
อนุบาลวัดตระพังทอง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2636 / 725
016465
นางสาวพรพรรณ กัลยา
อนุบาลวัดตระพังทอง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2637 / 725
014753
นายอุบล แก้วพงษ์
สารสาสน์วิเทศสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2638 / 726
014754
นางสุชาดา พันธุ์ชนะ
สารสาสน์วิเทศสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2639 / 726
014762
นางสุกัญญา ศรีนวล
สารสาสน์วิเทศสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2640 / 726
014903
นางสาวบุญงาม สุขแท้
สารสาสน์วิเทศสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2641 / 726
014904
นางนันทภัทร แสงอรุณ
สารสาสน์วิเทศสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2642 / 726
014906
นางรุ้งตะวัน คำนุช
สารสาสน์วิเทศสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2643 / 726
014996
นายเกรียงไกร สุขสว่าง
สารสาสน์วิเทศสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2644 / 726
014997
นายเชิด อยู่ชื่น
สารสาสน์วิเทศสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2645 / 726
015185
นางสาวกรรณานุช มะยมหิน
สารสาสน์วิเทศสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2646 / 726
015477
นางอรสา เกตุบำรุง
สารสาสน์วิเทศสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2647 / 726
015478
นางสุวรัตน์ ศรีตนทิพย์
สารสาสน์วิเทศสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2648 / 726
016664
นางอุทุมพร แก้วเกตุ
สารสาสน์วิเทศสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2649 / 726
016665
นายจักรวาล เจริญสุข
สารสาสน์วิเทศสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2650 / 726
016666
นางสาวกุลนาถ จินดาเฟื่อง
สารสาสน์วิเทศสุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2651 / 726
003207
นายปัญญา บูชาเกียรติ
บำนาญไม่สังกัดเขต
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2652 / 727
003233
นางวิวรรณ์ หงสนันทน์
บำนาญไม่สังกัดเขต
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2653 / 727
004225
นายวสันติ ใจซื่อ
บำนาญไม่สังกัดเขต
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2654 / 727
004237
นางนิยม ศรีตะปัญญะ
บำนาญไม่สังกัดเขต
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2655 / 727
004479
นายบุญมี ฉิมชู
บำนาญไม่สังกัดเขต
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2656 / 727
004482
นายนิพนธ์ นวลมุสิก
บำนาญไม่สังกัดเขต
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2657 / 727
004586
นายบุญชู แก้วเชื้อ
บำนาญไม่สังกัดเขต
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2658 / 727
004958
นายสนั่น อักช้าง
บำนาญไม่สังกัดเขต
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2659 / 727
005517
นายชูชาติ คงมั่น
บำนาญไม่สังกัดเขต
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2660 / 727
006202
นายบาง สุวรรณทา
บำนาญไม่สังกัดเขต
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2661 / 727
007870
นายคนอง ตุดกัน
บำนาญไม่สังกัดเขต
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2662 / 727
008741
นางนิดาวัลย์ แตงก่อ
บำนาญไม่สังกัดเขต
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2663 / 727
009478
นายเรียน ครุฑโปร่ง
บำนาญไม่สังกัดเขต
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2664 / 727
009587
นางวราวรรณ เบศรภิญโญวงศ์
บำนาญไม่สังกัดเขต
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2665 / 727
009631
นายละเมียน คมขำ
บำนาญไม่สังกัดเขต
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2666 / 727
010519
นายสมชาย ขำจาด
บำนาญไม่สังกัดเขต
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2667 / 727
010592
นางวิไลพร ขำจาด
บำนาญไม่สังกัดเขต
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2668 / 727
010687
นางสุวรรณา โรจน์วัฒนาชัย
เทศบาลสวรรคโลก(บ)
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2669 / 727
011621
นางรัชนี ทรัพย์สิน
บำนาญไม่สังกัดเขต
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2670 / 727
011718
นายอำนาจ รัตนพล
บำนาญไม่สังกัดเขต
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2671 / 727
012062
นายมานิต รัตนวิมล
บำนาญไม่สังกัดเขต
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2672 / 727
012258
นายมนตรี อ่อนกล
บำนาญไม่สังกัดเขต
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2673 / 727
012354
นายสุทิน ฉิมชู
บำนาญไม่สังกัดเขต
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2674 / 727
012376
นายวริทธิ์ เชยวัดเกาะ
บำนาญไม่สังกัดเขต
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2675 / 727
012406
นายอุทัย ปัญญาสว่าง
บำนาญไม่สังกัดเขต
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2676 / 727
012849
นายผ่อง ญาณโสภณ
บำนาญไม่สังกัดเขต
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2677 / 727
013398
นางทวี อินโพ
บำนาญไม่สังกัดเขต
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2678 / 727
013533
นายเทียนชัย ทองวินิชศิลป
บำนาญไม่สังกัดเขต
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2679 / 727
014576
นายจารุวัฒน์ สัตยานุรักษ์
บำนาญไม่สังกัดเขต
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2680 / 727
014759
นางมาลา พัดกลม
บำนาญไม่สังกัดเขต
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2681 / 727
014889
นายบรัดเล่ห์ ศรีคำหอม
บำนาญไม่สังกัดเขต
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2682 / 728
016292
นางจิราภรณ์ แก้วกำแพง
บำนาญไม่สังกัดเขต
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2683 / 728
017619
นางประทีป สิงห์โตทอง
บำนาญไม่สังกัดเขต
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2684 / 728
003356
นายประสิทธิ์ ปั้นทิม
ลูกจ้างเกษียณ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2685 / 729
003408
นายสม คงกำจัด
ลูกจ้างเกษียณ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2686 / 729
003456
นางวัชรีย์ ภุมรา
ลูกจ้างเกษียณ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2687 / 729
005037
นายประทุม พลอยครุธ
ลูกจ้างเกษียณ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2688 / 729
005581
นายบ่วง กลิ่นสุข
ลูกจ้างเกษียณ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2689 / 729
005584
นายระเวง คชแก้ว
ลูกจ้างเกษียณ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2690 / 729
005835
นางสุดาวรรณ พุฒทอง
ลูกจ้างเกษียณ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2691 / 729
005836
นางลำภู ขันคุปต์
ลูกจ้างเกษียณ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2692 / 729
006191
นายชูชาติ น้อยแท้
ลูกจ้างเกษียณ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2693 / 729
006644
นางแววตา การเที่ยง
ลูกจ้างเกษียณ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2694 / 729
006645
นายสมบัติ บัวกลิ่น
ลูกจ้างเกษียณ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2695 / 729
006786
นางประไพพรรณ จันขัน
ลูกจ้างเกษียณ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2696 / 729
006787
นางฉวี มากเกตุ
ลูกจ้างเกษียณ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2697 / 729
007072
นายจำลอง อยู่สถิตย์
ลูกจ้างเกษียณ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2698 / 729
007193
นายทิ้ง บ้านกล้วย
ลูกจ้างเกษียณ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2699 / 729
007534
นางสาวสุนีย์ รัตนเกษม
ลูกจ้างเกษียณ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2700 / 729
007554
นายบำรุง โคกทุ่ง
ลูกจ้างเกษียณ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2701 / 729
007911
นางสุภาพ โพธิ์ยิ้ม
ลูกจ้างเกษียณ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2702 / 729
008054
นายอุบล อินดี
ลูกจ้างเกษียณ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2703 / 729
008092
นายยูซง พิทักษ์ธนพัฒน์
ลูกจ้างเกษียณ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2704 / 729
008468
นางอุ่นเรือน ปิ่นเงิน
ลูกจ้างเกษียณ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2705 / 729
009004
นายประสิทธิ์ เข็มคง
ลูกจ้างเกษียณ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2706 / 729
009169
นายนิด โพธิ์แจ้ง
ลูกจ้างเกษียณ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2707 / 729
009174
นายสมัคร โพธิ์จันทร์
ลูกจ้างเกษียณ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2708 / 729
009894
นางสาวลีลาวดี เตรียมพล
ลูกจ้างเกษียณ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2709 / 729
010309
นายเลด ดีหล่อง
ลูกจ้างเกษียณ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2710 / 729
011426
นายสาคร โบกบัว
ลูกจ้างเกษียณ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2711 / 729
012201
นายอุดม นาครินทร์
ลูกจ้างเกษียณ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
2712 / 729
 

<< กลับไป


สหกรณ์ออมทรัพย์ครูสุโขทัย จำกัด
Sukhothai Teacher Saving Co-Operative LTD.
118 / 2 หมู่ 4 ตำบลธานี อำเภอเมือง จังหวัดสุโขทัย 64000
โทรศัพท์ : สำนักงานใหญ่  0 5561 3049, 0 5561 2431 Fax : 0 5561 2319 ,สาขาสวรรคโลก   0 5564 3236
E-mail sktcoop@gmail.com
Copyright (C) 2018 By IT SKTCOOP