Untitled Document หน้าหลักข่าวสารประชาสัมพันธ์ประกาศติดต่อเรา
ประธานกรรมการ
นายอัมพร  ฉันทรัตน์
ผู้จัดการ
นายนภดล คงกำเหนิด
ดาวน์โหลด แอปสหกรณ์
ได้ทั้งในระบบ iOS และ Android
ข้อมูลภาพรวม
เงินฝาก :
8,612,065,478 บาท 
เงินกู้ :
15,583,517,172 บาท 
หุ้น :
5,390,516,700 บาท 
สมาชิก :
12,406  คน 
ข้อมูล ณ วันที่ 29 ก.พ. 67
เลขบัญชีสหกรณ์ฯ
ลิงค์ที่น่าสนใจ
สถิติผู้เยี่ยมชม
ออนไลน์ :
 
IP :
44.200.77.92  
เข้าชม :
519,050 คน  
 สถิติเริ่มนับ ณ วันที่ 1 ก.ค. 61
 
ยินดีต้อนรับเข้าสู่ เว็บสหกรณ์ออมทรัพย์ครูสุโขทัย จำกัด

Untitled Document
ระบบตรวจสอบรายชื่อเลือกตั้ง

 

* ค้นหาโดยการใส่ เลขสมาชิก หรือ ชื่อ - นามสกุล หรือ สังกัดหน่วยงาน
ข้อมูล ณ วันที่ 31 ต.ค. 66

 
 
จำนวน 9,607 คน
 
เลขสมาชิก
ชื่อ - นามสกุล/สังกัด
สถานที่เลือกตั้ง / เวลา
ลำดับที่/หน้าที่
 
013720
นางมัณฑนา มารอด
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1613 / 669
013738
นางวิลาวัณย์ ทองดี
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1614 / 669
013777
นายทองรักษ์ แสงสว่าง
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1615 / 670
013781
นางอรุณี ไหล่แท้
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1616 / 670
013808
นายณัฐวุฒิ เผือกเทศ
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1617 / 670
013817
ว่าที่ร้อยตรีวีระ พีธรากร
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1618 / 670
013873
นางสาวจิรัสย์รุจี เกตุศรีสกุล
บำนาญ อ.บ้านด่านฯ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1619 / 670
013965
นางชรินรัตน์ ชัยสุภา
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1620 / 670
014018
นายศิริ ฟักทอง
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1621 / 670
014178
นางอมร ธนสัญชัย
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1622 / 670
014208
นายอุบล อยู่สถิตย์
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1623 / 670
014209
นางชวนพิศ อยู่สถิตย์
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1624 / 670
014250
นางสปริน ตันกิจจานนท์
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1625 / 670
014251
นางอัญชลี อินทร์พ่วง
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1626 / 670
014320
นายสมเกียรติ อินทราช
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1627 / 670
014321
นายแสงเดือน หอมเมือง
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1628 / 670
014322
นายสุรวุฒิ แสวงรุจิธรรม
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1629 / 670
014516
นางศุภลักษณ์ เจริญโห้
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1630 / 670
014786
นางกชามาส รอดจากภัย
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1631 / 670
014862
นางปิ่นประภา ทองสถิตย์
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1632 / 670
014868
นางสุนทรี อยู่แย้ม
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1633 / 670
014888
นายธิติภูมิ แก้วเนย
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1634 / 670
014911
นางบังอร ถึงอัมพร
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1635 / 670
014941
นายอิทธิธนะ จันสว่าง
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1636 / 670
015060
นางภัทราพรรณ จงจีระ
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1637 / 670
015069
นางนุกูล พิพิธทอง
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1638 / 670
015164
นางสาวนันทภัค จำรูญ
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1639 / 670
015237
นายทองอินทร์ เมฆเลื่อม
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1640 / 670
015337
นางพวงเรศ คชกูล
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1641 / 670
015436
นางพันผกา กาบมาลา
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1642 / 670
015668
นางวิไลลักษณ์ ภู่ประเสริฐ
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1643 / 670
015747
นางฐิติรัตน์ หลักแหลม
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1644 / 670
015982
นายศักษ์ริณ พรมตรุษ
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1645 / 671
016167
นางสุชานันท์ ใจทิม
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1646 / 671
016591
นางนงณภัส แก้วถึง
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1647 / 671
017040
นายพิเชษฐ์ นิลนนท์
บำนาญ อ.บ้านด่านฯ
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1648 / 671
017054
นางบุษบา นิลนนท์
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1649 / 671
017112
นางสาวปัทมา หงสนันทน์
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1650 / 671
017136
นางอรนุช อรุณวิง
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1651 / 671
017145
นางเกศรา หงสนันทน์
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1652 / 671
017258
นายประทุม เกตุกิตติกุล
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1653 / 671
017894
นางสาววิภาจรี เอี่ยมนุ้ย
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1654 / 671
019021
นางกาญจนศิริ อาภรณ์รัตน์
บำนาญ อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1655 / 671
003260
นายวิธาน ศรีจันทร์ดี
บ.ลูกจ้าง อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1656 / 672
005404
นายพลอย ยอดนวล
บ.ลูกจ้าง อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1657 / 672
006047
นายเสน่ห์ ปาคา
บ.ลูกจ้าง อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1658 / 672
006115
นางสนม มากอยู่
บ.ลูกจ้าง อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1659 / 672
006915
นายไชยวัฒน์ เพ็งอินทร์
บ.ลูกจ้าง อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1660 / 672
007607
นายสุวรรณ พึ่งเงิน
บ.ลูกจ้าง อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1661 / 672
007700
นางประสาร บุญสิงห์
บ.ลูกจ้าง อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1662 / 672
007919
นายสาโรจน์ บ้านกล้วย
บ.ลูกจ้าง อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1663 / 672
007973
นายสุชีพ สีเมืองสำนัก
บ.ลูกจ้าง อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1664 / 672
008023
นายดงเย็น ปล้องนาค
บ.ลูกจ้าง อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1665 / 672
008621
นายพัก บุญพวง
บ.ลูกจ้าง อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1666 / 672
009487
นายสุเทพ อินอำพร
บ.ลูกจ้าง อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1667 / 672
010367
นายยัน สุวรรณลาภา
บ.ลูกจ้าง อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1668 / 672
010665
นายประสาน ปานเรือง
บ.ลูกจ้าง อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1669 / 672
010856
นายเสมอ บ้านกล้วย
บ.ลูกจ้าง อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1670 / 672
010991
นายสมปอง ผาสุก
บ.ลูกจ้าง อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1671 / 672
012200
นายสันติ พุ่มดี
บ.ลูกจ้าง อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1672 / 672
012236
นายเสน่ห์ จันทร์สอน
บ.ลูกจ้าง อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1673 / 672
012814
นายจำเริญ สมานพันธ์
บ.ลูกจ้าง อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1674 / 672
014369
นายชัยรินทร์ อิ่มหนำ
บ.ลูกจ้าง อ.เมือง
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1675 / 672
013856
นางวราภรณ์ เอมเปีย
บำนาญ สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1676 / 673
017815
นางอภิรัชฎ์ มหาปัญญาวงศ์
บำนาญ สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1677 / 673
002689
นายสุโข จันทร์นวล
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1678 / 674
003384
นายสมจิต คงรักษา
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1679 / 674
003434
นายสาธิต กมล
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1680 / 674
003667
นายสันต์ วงศ์มณี
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1681 / 674
003810
นายดุสิต คีรีมาศทอง
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1682 / 674
003814
นายนพดล อินทรโชติ
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1683 / 674
003946
นางพิมลมาศ กลิ่นแก้ว
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1684 / 674
004217
นางภัณฑิรา โรจน์ธนพิพัฒน์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1685 / 674
004344
นายชลอ มากเกตุ
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1686 / 674
004402
นายสุรชาติ คุปตรัตน์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1687 / 674
004465
นางธนิดา กีรติสุธน
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1688 / 674
004476
นางจินดา กำหนดศรี
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1689 / 674
004521
นายจักรพันธ์ โพธิ์งาม
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1690 / 674
004528
นายสุระ ไทยกล้า
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1691 / 674
004536
นายไพโรจน์ รักปรางค์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1692 / 674
004574
นางนารีรัตน์ พวงทอง
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1693 / 674
004696
นายสุวิทย์ จันทร์ศรี
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1694 / 674
004743
นางสาวศรีไพร ปุญญฤทธิ์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1695 / 674
004755
นายอานนท์ เคหะวัฒกานนท์
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1696 / 674
005072
นางนันท์นภัส มากุล
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1697 / 674
005191
นายประยุทธ ครุธแก้ว
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1698 / 674
005224
นายประยุทธ เกตุขาว
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1699 / 674
005376
นายจีระพงษ์ นิ่มนวล
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1700 / 674
005544
นางสมทรง คงนา
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1701 / 674
005554
นายวารี ปานสุขสาร
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1702 / 674
005611
นายบุญชู นาคโต
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1703 / 674
005613
นางสมหมาย เข็มคง
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1704 / 674
005939
นายคำรณ อินทร์พ่วง
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1705 / 674
005958
นายธงชัย รักถึง
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1706 / 674
005977
นางนิตยา บุญเกื้อ
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1707 / 674
006003
นายสมหวัง อิ่มประเกียนธรรม
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1708 / 675
006037
นางสาวกัลยาณี จูทอง
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1709 / 675
006103
นางสาวภณิกา คล้ายจ้อย
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1710 / 675
006114
นายเสริม บุญเสม
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1711 / 675
006176
นางสาวนภิศ สุวิทชาญวรกุล
บำนาญเมือง สพม.สุโขทัย
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
เวลา 11.00 น. - 16.00 น.
1712 / 675
 

<< กลับไป


สหกรณ์ออมทรัพย์ครูสุโขทัย จำกัด
Sukhothai Teacher Saving Co-Operative LTD.
118 / 2 หมู่ 4 ตำบลธานี อำเภอเมือง จังหวัดสุโขทัย 64000
โทรศัพท์ : สำนักงานใหญ่  0 5561 3049, 0 5561 2431 Fax : 0 5561 2319 ,สาขาสวรรคโลก   0 5564 3236
E-mail sktcoop@gmail.com
Copyright (C) 2018 By IT SKTCOOP